Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tài khoản gm.uit.edu.vn bị khóa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tài khoản gm.uit.edu.vn bị khóa

Xin chào.
    Chuyện là mình có chia sẻ một số bài trên youtube bằng tài khoản liên kết google gm.uit.edu.vn. Do yêu cầu bản quyền nên tài khoản mình đã bị khóa và không biết đến bao giờ mới mở lại.
    Hiện tại mình không thể truy cập vào gmail cũng như các tài khoản của google. Mong ad có thể mở lại tài khoản để mình có thể vào gmail để check mail :unhappy:
    15520260@gm.uit.edu.vn

~
    Nguyễn Trọng Hoàng
    MSSV: 15520260
    ~

cái này thím nên post vô đây https://forum.uit.edu.vn/forums/121-...nghe-thong-tin nè mấy thầy giải quyết cho, có thể phải đợi hơi lâu.
    Mà kèo này nếu được cấp lại chắc sẽ bị xử lý gì đó :doubt:
    bữa có nghe sinh viên khoa nào đó bị xử lý vi phạm do sử dụng không đúng gì đó

Comment

Originally posted by 15520260 View Post
      Xin chào.
      Chuyện là mình có chia sẻ một số bài trên youtube bằng tài khoản liên kết google gm.uit.edu.vn. Do yêu cầu bản quyền nên tài khoản mình đã bị khóa và không biết đến bao giờ mới mở lại.
      Hiện tại mình không thể truy cập vào gmail cũng như các tài khoản của google. Mong ad có thể mở lại tài khoản để mình có thể vào gmail để check mail :unhappy:
      15520260@gm.uit.edu.vn

~
      Nguyễn Trọng Hoàng
      MSSV: 15520260
      ~

Chào bạn!
      Bạn email về ctsv@uit.edu.vn trình bày chi tiết lý do và đề nghị mở lại nhé.

Comment

Chào thầy.
        Hiện tại em đã nhắn ctsv@uit.edu.vn và vẫn chưa nhận trả lời 3 ngày rồi ạ. Em nhắn bằng tài khoản mail.yahoo.com.vn.

Comment

e lên thẳng phòng ctsv mà trình bày cho dễ.
          nghịch sao tới nổi bị khóa luôn tài khoản mail trường luôn vậy e.. tương lai sẽ sáng lạng..:shock::haha::haha:
          Chào thầy.
          Hiện tại em đã nhắn ctsv@uit.edu.vn và vẫn chưa nhận trả lời 3 ngày rồi ạ. Em nhắn bằng tài khoản mail.yahoo.com.vn.

Comment

Chào thầy.
            Chào em
            Phòng CTSV đã nhận được email của em và đang tiến hành xác minh lý do tài khoản bị khóa có vi phạm qui định sau của trường hay không thì mới mở khóa tài khoản được

Comment

Chào thầy
              Không biết hiện tại phòng CTSV đã xử lý xong chưa hay em phải lên phòng CTSV để xác nhận thêm ?
              p/s: khi em đăng nhập với mật khẩu cũ thì xác nhận mật khẩu đã đổi từ 4 ngày trước nên không biết nhận lại tài khoản như thế nào
              Cảm ơn.

Comment

bạn đã lấy lại đc chưa?

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X