Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi nhanh đáp gọn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 13520648 View Post
    Em nộp học phí qua BIDV rồi mà sao check lại trên link trường cho không thấy vậy ạ?
    Nộp lúc mấy giờ? 1 ngày trường sẽ update thông tin học phí 1 lần
    Mai bạn kiểm tra lại nhé

Comment

• Originally posted by junkey View Post
      tình hình là nếu có vào đến nơi làm thủ tục nhập học mà wên 1 số giấy tờ nào đó thì có nhât thiết quay về nhà lấy ko à (mình ở ninh thuận)
      Nếu thiếu em phải bô sung sau đó cho đủ.
      Originally posted by mrgreenday View Post
      Em đậu vào trường rồi, em đọc trong giấy báo, thắc mắc là tiền nộp vào lúc 30/9/2013 - Bắt đầu HK1, đúng không ạ?
      Trong giấy báo ghi chắc chắn là chính xác.
      Originally posted by leenguyen View Post
      Cho e hỏi bản sao trích lục giấy khai sinh la bản giấy khai sinh như thế nào vậy??? Sao xã của e chỉ có bản đánh máy rồi công chứng chứ không có bản màu xanh xanh như mẫu của trường mình đã nói vậy?
      Thông tin về báo sao trích lục em xem tại đây:

Em nên tìm kiếm trước khi hỏi.

Comment

• Cho em hỏi K8 có tài khoản DreamSpark không sao em dùng thử tài khoản MSSV không đăng nhập được dùng cái email MSSV@gm.uit.edu.vn cũng không đăng nhập được lun !!!

Comment

• thầy hiepnt cho em hỏi ngày mai thứ 7 trên trường đại học công nghệ thông tin có làm việc không , tình hình là em đã nhận giấy báo nhập học rồi , định mai lên làm thủ tục nhập học luôn , sẵn tiện hỏi bên KTX có làm việc luôn không để em lên xem phòng !!!
          Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

• Originally posted by 13520354 View Post
            Cho em hỏi K8 có tài khoản DreamSpark không sao em dùng thử tài khoản MSSV không đăng nhập được dùng cái email MSSV@gm.uit.edu.vn cũng không đăng nhập được lun !!!
            Sinh viên trường sẽ được cấp tài khoản DreamSpark, em check mail sinh viên xem có email kèm link báo tài khoản được tạo chưa, nếu chưa có thì tài khoản chưa được tạo. Phòng dữ liệu & CNTT sẽ cấp sau.

Comment

• Originally posted by wolves View Post
              thầy hiepnt cho em hỏi ngày mai thứ 7 trên trường đại học công nghệ thông tin có làm việc không , tình hình là em đã nhận giấy báo nhập học rồi , định mai lên làm thủ tục nhập học luôn , sẵn tiện hỏi bên KTX có làm việc luôn không để em lên xem phòng !!!
              Thứ 7 các phòng ban ở trường không có làm việc nha em.
              Last edited by hiepnt; 16-08-2013, 21:02.

Comment

• Hok phải thầy ơi, để em hỏi lại rõ hơn nhé, em đọc lại cái câu hỏi của em thấy cũng hơi khùng, hihi.

Trong giấy báo nói phải nộp tiền ngay khi nhập học, vậy nhập học là ngày 30/9/2013 đúng không ạ? Nếu đúng thì hôm đó có phải hạn chót ko ạ?

Comment

• Originally posted by mrgreenday View Post
                  Hok phải thầy ơi, để em hỏi lại rõ hơn nhé, em đọc lại cái câu hỏi của em thấy cũng hơi khùng, hihi.
                  Trong giấy báo nói phải nộp tiền ngay khi nhập học, vậy nhập học là ngày 30/9/2013 đúng không ạ? Nếu đúng thì hôm đó có phải hạn chót ko ạ?
                  Không phải em, ngày nhập học ở đây là ngày làm thủ tục nhập học tức là ngày 24/08 (Ngày 24/08 là ngày làm thủ tục, tuy nhiên nhà trường cho phép làm thủ tục nhập học trước đó).
                  Còn ngày 30/9 là ngày bắt đầu học kì 1 . Lưu ý là từ ngày 27-31/08/2013 và từ ngày 03-05/09/2013: "Tuần Sinh hoạt Công dân-Sinh viên" đầu khóa em không được vắng

Comment

• Thầy ơi, bố cục trong file pdf của thông tin sinh viên không đẹp mắt thầy ơi. Thầy chỉnh sữa lại giúp tụi em thầy ơi!!!

Comment

• cho em hỏi cái lý lịch sinh viên bắt buộc phải công chứng ở xã hay sao ạ ( công chứng ở tòa án được không ạ)., và cái lý lịch sinh viên nộp muộn nhất là bao lâu ạ

Comment

• cho e hỏi là bản trích lục như vầy được chấp nhận không ạ
                        Attached Files

Comment

• cho em hỏi ngu là trong giấy báo nhập học mục I người ta ko yêu cầu công chứng mà sao vẫn phải công chứng

Comment

• Originally posted by 13520365 View Post
                            Thầy ơi, bố cục trong file pdf của thông tin sinh viên không đẹp mắt thầy ơi. Thầy chỉnh sữa lại giúp tụi em thầy ơi!!!
                            Anh [MENTION=25115]minhvn[/MENTION] ơi, mấy em nó góp ý bản xuất .pdf file lý lịch.

Originally posted by 13520213 View Post
                            cho em hỏi cái lý lịch sinh viên bắt buộc phải công chứng ở xã hay sao ạ ( công chứng ở tòa án được không ạ)., và cái lý lịch sinh viên nộp muộn nhất là bao lâu ạ
                            Các đó gọi là xác nhận của địa phương chứ không phải công chứng tòa án em ơi. Em cố gắng nộp sớm nhất có thể vì đó là giấy tờ rất quan trọng.

[QUOTE=RazeLux;230218]cho e hỏi là bản trích lục như vầy được chấp nhận không ạ
                            Tui mới trả lời em trên Facebook rùi mà :canny:. Theo mẫu này nhé

Comment

• thầy ơi ! khoảng 1 tháng sau em nộp cái lý lịch sinh viên được ko. tình hình em xa quê quá

Comment

• ác e không biết là thầy có trên FB laster:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X