Announcement

Collapse
No announcement yet.

Làm mất thẻ sinh viên rồi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Làm mất thẻ sinh viên rồi

Ai nhặt được thẻ ms : 15520896 có thể cho xin lại được ko a

Originally posted by 15520896 View Post
    Anh nhớ không lầm để làm lại thẻ sinh viên phí là 100k thì phải. :dreaming: mới nhận hôm qua hôm nay mất rồi. Chúc em mai mắn tìm lại được thẻ nhé:shy:

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
      Anh nhớ không lầm để làm lại thẻ sinh viên phí là 100k thì phải. :dreaming: mới nhận hôm qua hôm nay mất rồi. Chúc em mai mắn tìm lại được thẻ nhé:shy:
      làm lại thẻ thì cái bản mặt của mình trên thẻ dc thay đổi không sư huynh :confuse:

Comment

Originally posted by 15520278 View Post
        làm lại thẻ thì cái bản mặt của mình trên thẻ dc thay đổi không sư huynh :confuse:
        rất tiếc phải chia buồn cùng em. cái hình trên thẻ gắn với e suốt quá trình đại học. không có thay đổi hình đâu nhé:dreaming:

Comment

Originally posted by 15520896 View Post
          chia buồn, 100k :nosebleed:
          Never give up :boss:

Comment

Originally posted by 15520278 View Post
            Em nộp tiền làm lại thẻ , xong rồi cầm biên lai qua phòng CTSV ấy, mang theo file hình, nhờ Chị @vidtn thay đổi hộ cho, chị ấy nhiệt tình và tốt bụng lắm em, anh nghĩ Chị ấy sẽ giúp em :byebye: Anh học 4 năm ở trường rồi nên anh biết, Chị ấy thực lòng rất tốt và dễ thương :happy:
            Last edited by 11520549; 29-08-2015, 21:12.

Comment

em nộp hồ sơ hôm 27 nên bây giờ vẫn chưa có thẻ , khi nào có thể nhận được ạ? , nhận ở đâu ?:embarrassed:

Comment

Originally posted by 15520998 View Post
                em nộp hồ sơ hôm 27 nên bây giờ vẫn chưa có thẻ , khi nào có thể nhận được ạ? , nhận ở đâu ?:embarrassed:
                Tuần s em lên phòng CTSV A101 sẽ nhận được nhé.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X