Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chức năng trả lời bài viết có vấn đề.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chức năng trả lời bài viết có vấn đề.

Chào các Admin, em thấy chức năng trả lời bài viết có vấn đề sao ấy, hôm trước em có vào 4rum sau đó định trả lời 1 bài viết mà mình quan tâm sau khi gõ xong nhấn nút trả lời nhanh thì thấy trình duyệt cứ quay quay 1 lúc rồi không post bài trả lời được, nó còn báo bạn phải đợi 30s mới có thể post bài tiêp theo trong khi đó vào xem thì đã thấy câu trả lời của mình đã được post đâu ? hôm nay cũng gặp tình trạng post bài trả lời mà không thấy hiện lên, xin Ad kiểm tra lại, nếu có chính sách cấm người có nick không phải SV trường trả lời thì em nghĩ nên bỏ luôn chức năng đăng lý cho rồi. Em xin cám ơn trước.
    Last edited by tiq_kaka; 09-01-2014, 22:41.

Bạn báo lỗi quá chung chung, không thể tái hiện lại lỗi. Bạn vui lòng gõ chính xác câu thông báo lỗi, chụp ảnh màn hình lúc đó lại thì càng tốt. Với những thông tin hiện tại bạn cung cấp, nguyên nhân duy nhất tui nghĩ tới lúc này là đường dây mạng nhà bạn thường xuyên bị lag và disconnect.

PS: post này post bằng chức năng "Gửi trả lời nhanh" này, bạn kiểm tra lại nhá.

Comment

Để em thử test lần nữa xem Ô Với Pic này thì được này. Sau đó em quay ra cái Pic em quan tâm muốn trả lời nhưng không được, lỗi ở hình đính kèm. :unhappy:
      Đó là cái Pic "Nên học tiếng anh ở đâu nhỉ" ấy.
      Attached Files

Comment

Originally posted by sinhvien.uit View Post
        Bạn báo lỗi quá chung chung, không thể tái hiện lại lỗi. Bạn vui lòng gõ chính xác câu thông báo lỗi, chụp ảnh màn hình lúc đó lại thì càng tốt. Với những thông tin hiện tại bạn cung cấp, nguyên nhân duy nhất tui nghĩ tới lúc này là đường dây mạng nhà bạn thường xuyên bị lag và disconnect.

PS: post này post bằng chức năng "Gửi trả lời nhanh" này, bạn kiểm tra lại nhá.
        sử dụng chức năng Multi-Quote sẽ không thể comment được. nó bảo là bạn cần phải đợi 30s thì mới comment đc. trong khi đó mới là comment đầu @@
        -----------------------------
        Mai Văn Khải
        Software Engineering, University Information of Technology
        a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

bạn [MENTION=7514]09520133[/MENTION] này góp ý đúng đấy, tình trạng này đấy Ad.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X