Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chương trình học bổng Sài gòn Co.op-Chắp cánh tương lai 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dạ cho em hỏi em cũng nộp hồ sơ vào sáng 25/9 nhưng vào danh sách có tên thì ko có em ah

Comment

Originally posted by 11520549
      em có nộp hồ sơ rồi mà tại sao lại không có vậy chị @nhanpt
      ko học lại môn nào kìa hào:amazed:
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

chị [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] ơi, em cũng nộp hồ sơ rồi mà không thấy trong danh sách
        có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Originally posted by 10520207 View Post
          dạ cho em hỏi em cũng nộp hồ sơ vào sáng 25/9 nhưng vào danh sách có tên thì ko có em ah
          Originally posted by 10520630 View Post
          Cô ơi cho em hỏi? Sao em nộp hồ sơ vào trưa ngày 25/9 mà trong Danh sách SV nộp hồ sơ: không có mã số sinh viên của em.....
          Em cảm ơn..!
          Originally posted by 11520549
          em có nộp hồ sơ rồi mà tại sao lại không có vậy chị [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION]
          Originally posted by 11520112 View Post
          chị [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] ơi, em cũng nộp hồ sơ rồi mà không thấy trong danh sách
          Hồ sơ của 4 bạn này đều có.

Comment

Chị Nhàn cho em hỏi: Chiều nay em mới nhận được Sơ Yếu Lí Lịch ở quê gởi vào, mai em có thể bổ sung hồ sơ được không chị?

Comment

thầy cô cho em hỏi... sáng nay em vẫn còn tên trong danh sách... sau bây giờ mất tên rôi... MSSV 12520942 ,... Mong thầy cô kiểm tra lại giúp em...

Comment

thầy cô cho em hỏi... sáng nay em vẫn còn tên trong danh sách... sau bây giờ mất tên rôi... MSSV 12520942 ,... Mong thầy cô kiểm tra lại giúp em...
                Chào em,

Do chị nhập nhầm MSSV, em có thể kiểm tra lại, đã cập nhật tại #1
                ----------
                Phạm Thị Nhàn
                Phòng Công tác Sinh viên
                Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X