Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giáo Dục Thể Chất

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giáo Dục Thể Chất

Cho em hỏi tí mình học gdtc ở sân vận động hay ở gì gì đó
    ở đó cách trường mình xa ko ạ...e c.ơn

Gần nhà điều hành ĐHQG đó bạnScreenshot_2016-09-06-16-14-16.png

Comment

cho em hỏi khi học mặc đồng phục quần thể dục phải không ạ. nếu chưa có thi mua ở đâu ạ. Em cảm ơn

Comment

không có đồng phục thì phải làm sao?????? Mặc đồ bt đi học được không

Comment

Originally posted by 16520390 View Post
          cho em hỏi khi học mặc đồng phục quần thể dục phải không ạ. nếu chưa có thi mua ở đâu ạ. Em cảm ơn
          Originally posted by 16521826 View Post
          không có đồng phục thì phải làm sao?????? Mặc đồ bt đi học được không
          Học trên trường thì ko bắt buộc đồng phục nhưng HÌNH NHƯ học thể dục là bắt buộc phải mặc áo thể dục của trường hay sao ý, bạn có thể đến phòng đào tạo để mua, giá 90k nhé
          Last edited by 16521006; 08-09-2016, 23:30.

Comment

Originally posted by 16521006 View Post
            Học trên trường thì ko bắt buộc đồng phục nhưng HÌNH NHƯ học thể dục là bắt buộc phải mặc áo thể dục của trường hay sao ý, bạn có thể đến phòng đào tạo để mua, giá 90k nhé
            Trước đây anh [MENTION=12400]longdp[/MENTION] có nói trong buổi sinh hoạt CD K9 là trường mình không có đồng phục. (anh Long đính chính giúp em lại nếu em sai nhé).

Quần thể dục các bạn ra chợ đêm mua, giá khá rẻ (70~120k/ cái). Quần là quần dài nhé.

Không có đồng phục thì mặc áo thun (recommend các bạn nữ nên mặc áo có cổ và tay dài vì SVĐ khá nắng vào buổi trưa và chiều). Ra vào trường nhớ đeo thẻ sinh viên.
            - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

cho em hỏi luôn, đang có thông tin là từ ngày 19.9 mới học thể dục , cho em xin ngày chính xác được không ?

Comment

Originally posted by 16520804 View Post
                cho em hỏi luôn, đang có thông tin là từ ngày 19.9 mới học thể dục , cho em xin ngày chính xác được không ?
                Các bạn tập thói quen xem thông báo trên website Phòng đào tạo đại học

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X