Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về CloudStack

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về CloudStack

Cho em hỏi trong này có ai rành về Cloudstack không ạ. Em có điều muốn hỏi về Cloudstack ạ. :cry::cry:

Originally posted by hieubachdy0109 View Post
    Cho em hỏi trong này có ai rành về Cloudstack không ạ. Em có điều muốn hỏi về Cloudstack ạ. :cry::cry:
    Trường mình có 1 số ít biết về openstack, còn Cloudstack thì chắc không có, mà đã tiện hỏi rồi thì đặt câu hỏi luôn đi bạn, biết đâu mình có thể giúp bạn :v

Comment

Originally posted by 11520549 View Post
      Trường mình có 1 số ít biết về openstack, còn Cloudstack thì chắc không có, mà đã tiện hỏi rồi thì đặt câu hỏi luôn đi bạn, biết đâu mình có thể giúp bạn :v
      Em setup được CloudStack rồi. Add các Zone, Pod đã được, nhưng đến bước add Host trong Cluster thì nó báo không thể add Host.

Comment

Originally posted by hieubachdy0109 View Post
        Em setup được CloudStack rồi. Add các Zone, Pod đã được, nhưng đến bước add Host trong Cluster thì nó báo không thể add Host.
        Em đã tìm hiểu trên Google hoặc các diễn đàn khác chưa?
        Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
          Em đã tìm hiểu trên Google hoặc các diễn đàn khác chưa?
          dạ rồi anh. Bữa giờ bung não tìm cách fix mà không đc. Bí quá em mới lên đây hỏi..hi. Trường mình nếu có người làm qua cái này ồi chắc dễ hỏi hơn

Comment

fb.com/vu.hiep.9638 <= chú này kì trước làm luận văn này openstsck. Thử hỏi coi giúp gì được không.

Comment

Em để lại địa chỉ email anh gửi tài liệu cho nhé.

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X