Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chương trình học bổng Sài gòn Co.op-Chắp cánh tương lai 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Chào các em,

HIện nay chương trình học bổng SG Coop này được gia hạn đến ngày 26/9/2013
    Sinh viên nộp hồ sơ đến hết ngày 25/9/2013 và bổ sung các giấy tờ còn thiếu trước 11h30 ngày 26/9/2013
    ----------
    Phạm Thị Nhàn
    Phòng Công tác Sinh viên
    Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

chị ơi cho em hỏi là tham gia hội thao trường được giải thì có xem là có giấy chứng nhận hoạt động ngoại khóa ko ah?
      Tham gia Hội thao cũng là hoạt động ngoại khóa nhé em.

Chị ơi, em có tham gia hoạt động tình nguyện và có giấy chứng nhận nhưng em làm mất rồi chưa xin lại được, em không có chứng chỉ anh văn vậy em có thể nộp đơn xét được không ah?
      - Em đi xin xác nhận tham gia hoạt động tình nguyện đó thay giấy chứng nhận
      - Em không có CC anh văn vẫn nộp hồ sơ được

cái giấy chứng nhận gia đình khó khăn sau này có được trả lại ko ạ.
      Hồ sơ em đã nộp rồi và gửi cho nhà tài trợ thì không thể trả lại cho em được
      ----------
      Phạm Thị Nhàn
      Phòng Công tác Sinh viên

Comment

Thưa cô [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] sơ yếu lý lịch trên trang daa chưa cho phép xuất file để in
        -Trần Phú Huy-
        -<0974044308>-

Comment

Originally posted by 12520178 View Post
          Thưa cô [MENTION=10017]nhanpt[/MENTION] sơ yếu lý lịch trên trang daa chưa cho phép xuất file để in
          Sơ yếu có xác nhận của chính quyền địa phương mà bạn

Comment

Sơ yếu lý lịch có chứng nhận của địa phương nơi mình đang sống hay là nơi tạm trú ah chị Nhàn

Comment

e không có tham gia hoạt động ngoại khóa, mà chỉ có tham gia hiến máu nhân đạo thôi.vậy có được nộp hồ sơ k ạ :shy:

Comment

Bản sơ yếu lí lich là bản viết tay hay có mẫu sẵn vậy chị. Hiện tại em còn giữ một bản sơ yếu lí lịch dung cho HS, SV trúng tuyển vào Đại học, em có thể lấy bản này để nộp được không chị. Em cảm ơn

Comment

Originally posted by 11520462 View Post
                  Bản sơ yếu lí lich là bản viết tay hay có mẫu sẵn vậy chị. Hiện tại em còn giữ một bản sơ yếu lí lịch dung cho HS, SV trúng tuyển vào Đại học, em có thể lấy bản này để nộp được không chị. Em cảm ơn
                  Trong thời gian chờ đợi, c khuyên e nên ra tiệm mua cái mẫu, điền vô, đem ra phường chờ chừng 1 tiếng, lấy ngay hàng mới ra lò..

Comment

Chị Nhàn ơi, Làm sao để in dược bảng điểm của năm học vậy ạ, em thấy nhấn vào in bảng điểm là in từ đầu luôn ?

Comment

Lên Phòng Đào tạo xin bảng điểm. muốn lấy bảng điểm năm học nào thì yêu cầu.
                      Originally posted by 11520257 View Post
                      Chị Nhàn ơi, Làm sao để in dược bảng điểm của năm học vậy ạ, em thấy nhấn vào in bảng điểm là in từ đầu luôn ?

Comment

Làm ở đâu cũng được hả chị ?

Comment

Originally posted by 11520462 View Post
                          Làm ở đâu cũng được hả chị ?
                          C ko hiểu e hỏi j. Nếu là vấn đề lý lịch thì phải về địa phuơng (thuờng trú) xác nhận đó e.
                          C đã làm thế này: gõ 1 cái file gửi về nhờ mẹ viết rồi mang ra Ủy ban phuờng dùm, sau đó gửi chuyển phát nhanh lên sài gòn. Kết quả là đã có rồi

Comment

cho em hỏi là em có tham gia và nhận giải các cuộc thi Uit idol và uit's got talent nhưng ko có giấy chứng nhận vậy khi viết đơn em có thể viết vào hay ko ah?

Comment

e không có tham gia hoạt động ngoại khóa, mà chỉ có tham gia hiến máu nhân đạo thôi.vậy có được nộp hồ sơ k ạ
                              Giấy chứng nhận tham gia hoạt động ngoại khóa, tình nguyện chỉ là điều kiện để xét ưu tiên, em không có vẫn có thể nộp hồ sơ được

Em có thể dùng bản sơ yếu lý lịch HSSV có xác nhận của địa phương.

Bảng điểm học tập bắt buộc phải xin từ phòng đào tạo. in hết các năm đều được.

cho em hỏi là em có tham gia và nhận giải các cuộc thi Uit idol và uit's got talent nhưng ko có giấy chứng nhận vậy khi viết đơn em có thể viết vào hay ko ah?
                              Em có thể viết vào trong đơn.
                              ----------
                              Phạm Thị Nhàn
                              Phòng Công tác Sinh viên

Comment

Cô ơi cho em hỏi? Sao em nộp hồ sơ vào trưa ngày 25/9 mà trong Danh sách SV nộp hồ sơ: không có mã số sinh viên của em.....
                                Em cảm ơn..!
                                Last edited by 10520630; 26-09-2013, 00:37.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X