Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp về chương trình chất lượng cao

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 13520541 View Post
    thầy cho em hỏi khi tốt nghiêp ra trg cung một bằng giỏi thì chương trình clc cao chương trrinhf đại trà thì chương trình nào đc ưu tiên hơn thầy? ngah cnpm co chương trình tiên tiến k ạ?
    cnpm ko có chương trình tiên tiến đâu, chất lượng cao với đại trà thì bằng như nhau cả, chất lượng cao thì cơ sở vật chất, giảng viên dc ưu tiên. #4
    Last edited by tansinhvienuit; 01-09-2013, 01:41.

Comment

Em muốn đăng kí xét tuyển vào chương trình tiên tiến nhưng đã nộp bản gốc giấy báo nhập học cho trường rồi. Vậy em phải làm sao cho đủ hồ sơ xét tuyển. Có thể chỉ nộp đơn xin xét tuyển được không ?(Vì e về quê thì ba e muốn cho em học lớp tiên tiến và em thấy còn thời gian để nộp hồ sơ)

Comment

Originally posted by 13520371 View Post
        Em muốn đăng kí xét tuyển vào chương trình tiên tiến nhưng đã nộp bản gốc giấy báo nhập học cho trường rồi. Vậy em phải làm sao cho đủ hồ sơ xét tuyển. Có thể chỉ nộp đơn xin xét tuyển được không ?(Vì e về quê thì ba e muốn cho em học lớp tiên tiến và em thấy còn thời gian để nộp hồ sơ)
        chỉ cần nộp đơn đăng ký thôi, đã là sv trg rồi thì giấy báo nhập học tự động chạy vào bộ hồ sơ thôi

Comment

Originally posted by tansinhvienuit View Post
          cnpm ko có chương trình tiên tiến đâu, chất lượng cao với đại trà thì bằng như nhau cả, chất lượng cao thì cơ sở vật chất, giảng viên dc ưu tiên. #4
          vay con chuog trinh clc voi chuong trinh tien tien thi cai nao dc ưu tien hon ve viec lam ha thay

Comment

cho em hỏi nếu đăng kí học CLC hay CTTT thì sau 1 năm rút ra lớp thường đc ko ạ? Vì em mún đậu vào CNTT nhưng chỉ chịu năm đầu khổ vì ph xin ba mẹ thôi. 3 năm còn lại em mún tự lo ạ

Comment

Originally posted by hieudao81 View Post
              cho em hỏi nếu đăng kí học CLC hay CTTT thì sau 1 năm rút ra lớp thường đc ko ạ? Vì em mún đậu vào CNTT nhưng chỉ chịu năm đầu khổ vì ph xin ba mẹ thôi. 3 năm còn lại em mún tự lo ạ
              Được, nếu như điểm thi năm nay của bạn >= điểm chuẩn của các lớp đại trà

Comment

vậy đợi điểm chuẩn từ ngày 20 phải hem bạn? vậy nếu như ko bằng mà mình vẫn muốn out ra thì ntn ạ :tire:

Comment

Originally posted by hieudao81 View Post
                  vậy đợi điểm chuẩn từ ngày 20 phải hem bạn? vậy nếu như ko bằng mà mình vẫn muốn out ra thì ntn ạ :tire:
                  Điểm chuẩn 22/8 mới công bố.
                  Nếu như không bằng thì bạn có thể chọn cách này:
                  + Năm nay bạn vẫn học chương trình CLC
                  + Năm sau thi lại, nếu đậu bạn có thể xin chuyển điểm.
                  Vì năm nhất hầu như ngành nào cũng học như nhau. Tuy nhiên, cái này chỉ là hôm nọ mình thấy thầy Toàn nói.

[MENTION=12238]toannv[/MENTION] mong thầy vào confirm giúp em ạ

Comment

Nói chung các bạn nên đọc kỹ các chủ đề và mục của topic

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X