Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hot]Dự án của TMA Solution cần tuyển 40 Java Developer.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hot]Dự án của TMA Solution cần tuyển 40 Java Developer.

Done every thing
    Last edited by 08520598; 08-07-2020, 10:38.
    Cần phải biết rất nhiều để có thể biết nghi ngờ.:salute:

chào a, cho e hỏi bài test kĩ thuật +iq trên giấy hình thức trắc nghiệm hay tự luận vậy a, e cám ơn.

Comment

Chào anh, cho em hỏi là lúc trước em có thực tập ở TMA, đã làm qua bài test đầu vào rồi vậy giờ có cần phải làm test lại nữa ko anh?
      Khi còn nhỏ ta thấy nhiều chuyện là lớn
      Khi lớn ta thấy nhiều chuyện là nhỏ
      Đến khi thành người ta mới phân biệt được chuyện nào là lớn, chuyện nào là nhỏ

Comment

chào anh, bài test viết tự luận bằng tiếng a hay tiếng việt vậy a? :boss:

Comment

Chào anh [MENTION=9666]08520598[/MENTION] (anh Thông),

Hôm nay em vừa nhận được một cuộc gọi với giọng nói ngọt ngào không thể nào chê được mời em đi phỏng vấn, lịch là chiều thứ 2 tuần sau. Thực ra thì em không muốn đi vì đã xác định trở thành một kỹ sư thiết kế phần cứng, nhưng vì họ cũng tạo cơ hội cho mình nên em cũng muốn đi phỏng vấn một chuyến.
          Cho em hỏi vòng phỏng vấn em cần chuẩn bị những gì và nó diễn ra như thế nào?

Em cảm ơn.

P/S: Mà chỉ đường bằng xe bus từ UIT đến TMA dùm em luôn.
          Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 08520598
            Sao anh không nhận được CV của em nhỉ? Nếu em nộp CV bên khác thì anh cũng không biết nhóm khác họ tuyển thế nào đâu :happy:
            Em cũng không biết nhóm nào nữa, lần trước em đăng ký C++/C embedded, rồi sáng nay nhận điện thoại mời đi phỏng vấn luôn.
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X