Qui định về quản lý SPAM, vui lòng đọc kĩ trước khi post bài

Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Về việc thay đổi phiếu đăng kí UTXT

Khách
    Guest

Về việc thay đổi phiếu đăng kí UTXT

Em lỡ chỉ đăng kí một nguyện vọng vào phiếu UTXT là Đại học KHTN nhưng giờ em muốn đăng kí thêm nguyện vọng vào trường ĐH CNTT thì em phải làm sao ạ?

Campus Staff
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    117 Post(s)
    Quote Nguyên văn bởi Khách Xem bài viết
    Em lỡ chỉ đăng kí một nguyện vọng vào phiếu UTXT là Đại học KHTN nhưng giờ em muốn đăng kí thêm nguyện vọng vào trường ĐH CNTT thì em phải làm sao ạ?
    Em nộp 1 bộ hồ sơ UTXT cho ĐH CNTT, lưu ý em được tối đa 3 nguyện vọng cho tất các các ngành thuộc các trường trong ĐHQG.

Khách
    Guest
    Quote Nguyên văn bởi hiepnt Xem bài viết
    Em nộp 1 bộ hồ sơ UTXT cho ĐH CNTT, lưu ý em được tối đa 3 nguyện vọng cho tất các các ngành thuộc các trường trong ĐHQG.
    Nhưng trong phiếu ấy em chỉ có ghi một nguyện vọng với mã trường là QST (KHTN) thì vẫn nộp vào ĐH CNTT được hả anh?

Campus Staff
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    117 Post(s)
    Quote Nguyên văn bởi Khách Xem bài viết
    Nhưng trong phiếu ấy em chỉ có ghi một nguyện vọng với mã trường là QST (KHTN) thì vẫn nộp vào ĐH CNTT được hả anh?
    Hồ sơ em đã khi nguyện vọng và KHTN thì không thể nộp bộ đó cho ĐH CNTT. Em làm một bộ hồ sơ khác để nộp cho ĐH CNTT

+ Trả lời bài viết

Đánh dấu