Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về win7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về win7

xin chào các anh chị, e có 1 vấn đề muốn hỏi, mong các anh chị giúp đỡ:
    e mua lap ở thế giới di động thì họ cài cho e 1 bản windows ultimate, ko bản quyền, sau đó em lên mạng tìm tool để active và đã thành công, nhưng vấn đề là máy em khởi động cực kì lạ, sau khi quét xong phần cứng trong bios, tới phần mà đáng lẻ ra phải có là chạy để hiện lá cờ của microsoft,nhưng máy em lại chay hiện ra con chạy giống nhưng win xp vậy?? mong a chị giúp đỡ.
    Last edited by Guest; 24-02-2012, 00:51.

bọn này vs cả hoàn long chơi ko đẹp............ trc đó mih mua máy ở Nam Á cài win bản quyền ok, tốt.... sau đó đi ráp cái máy cho thằng em ở hoàn long thì nó ném cho cái win ko bản quyền, mà trong giới hạn chỗ nó bán, nó ko dc phép crack >> vậy là nó bảo đem về crack đi...... về nhà thì crack xong nhưng ngay sau đó máy ko bao giờ khởi 7động lại dc......... việc cần làm của bạn lúc này là chạy ra mua cái đĩa win7 về cho vào máy để nó hiện cái Boot lên cài đặt rồi khởi động lại sẽ ok.............
    chúc thành công..........
    http://ns3.upanh.com/b3.s11.d1/6e968...j3p8.gif<br />

Comment

giống win vista chứ :d, lần nào khởi động cũng vậy ah, nếu vậy thì chắc crack của bạn bị lỗi rùi...
      trc t cũng mua cái máy ở hoàn long, về crack ok mà,

Comment

không bao giờ tin tưởng mấy ông KTV đấy, kiểu gì mua máy về tự cài hoặc cài lại hết.
        trước mua con Dell ở Hoàng Long, nó cho cái window Ultimale không bản quyền. ừ thì không cho bản quyền thì thôi. ức cái là nó định dạng ổ đĩa của mình là FAT32 @@

MSDN AA thôi!
        -----------------------------
        Mai Văn Khải
        Software Engineering, University Information of Technology
        a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Format hết lấy window từ MSDNAA về mà cài lại đi. Hơi đâu ngồi sửa ba cái đồ cùi mía do đám KTV cùi bắp đó cài chứ.

Comment

MSDN AA mà thẳng tiến bạn àh
            MSDN AA hỗ trợ bản quyền Windows 7 Pro 32 bit và 64 bit cho sinh viên (SP1). Bạn có trong tay 4 phiên bản windows 7 có bản quyền, sao bạn lại không xài mà cứ đi tìm tool crack làm gì cho mệt nhỉ.

Comment

Không có hoặc quên hoặc lười dùng MSDN AA thì tải bản All In One Activated - 32/64 bit về cài là xong. Khỏi crack gì nữa . Nhưng update là phải crack lại đấy .

Comment

Originally posted by 10520642 View Post
                MSDN AA mà thẳng tiến bạn àh
                MSDN AA hỗ trợ bản quyền Windows 7 Pro 32 bit và 64 bit cho sinh viên (SP1). Bạn có trong tay 4 phiên bản windows 7 có bản quyền, sao bạn lại không xài mà cứ đi tìm tool crack làm gì cho mệt nhỉ.
                Có chắc là sau khi ra trường nó vẫn còn bản quyền cho mình không? Hay là phải một lần crack nữa ????
                Có chính kiến tức là thể hiện một con người có bản lĩnh !

Comment

Originally posted by 09520418 View Post
                  Có chắc là sau khi ra trường nó vẫn còn bản quyền cho mình không? Hay là phải một lần crack nữa ????
                  ôi trời! đến lúc đó dùng crack cũng đâu có sao! giờ có thì cứ dùng. lo gì!
                  -----------------------------
                  Mai Văn Khải
                  Software Engineering, University Information of Technology
                  a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Lên MSDNAA lấy bản Pro về xài là được oy. )

Comment

Originally posted by 09520418 View Post
                      Đọc lại quy định của nó đi để đỡ mất công hỏi.

Comment

vậy có cách nào để sửa lại win không các bác? ngoại trừ cài lại win

Comment

Originally posted by htname View Post
                          vậy có cách nào để sửa lại win không các bác? ngoại trừ cài lại win
                          cái này có lẽ không phải do Hoàn Long mà do bản crack của bạn đâm vào máy. không cài thì cũng kím cái đĩa win sau đó repair hoặc restore System thử

Comment

à! cái bước quét uitce0094.jpg, mình gọi là gì thế anh chị???

Comment

Originally posted by htname View Post
                              à! cái bước quét [ATTACH=CONFIG]2221[/ATTACH], mình gọi là gì thế anh chị???
                              Boot screen bạn . Cái này có thể thay đổi được

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X