Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Cần]Apdaptor AC/DC 19.5 (90W) (Có Apdaptor Dell N5110 dư...rất like).

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Cần]Apdaptor AC/DC 19.5 (90W) (Có Apdaptor Dell N5110 dư...rất like).

Chào mấy bác,
    Tình hình nó là thế này, em có một con Dell Inspiron N5110 mua đc 11 months, nhưng cái Apdaptor lại ra đi.
    Cái Apdaptor của em bị sụt áp (có ai cùng cảnh ngộ ko ta?), cắm vào thì mỗi khi khởi động nó lại quăng vào mặt cái lỗi "Adaptor....", rồi ko
    sạc đc pin nữa chứ. Bác nào có thì share hàng cho em với, cục sạc Dell Input: 140 - 240V, 50-60Hz 2.5A; Output: 19.5V - 4.62A, 90W. Nếu bác nào
    có Apdaptor máy này mà ko dùng thì em like và quất luôn.:beauty:
    Với lại các bác có nhã ý góp ý tư vấn em mua chỗ nào hợp lý và đáng tin cậy với. (Tình hình nếu ko có.)
    Em cám ơn nhiều.

400k nguyên zjn có đèn ở đầu cắm

Comment

Giá cứng thế bác. Fix cho em đc ko?
      Tiện cho em hỏi luôn hàng kèm máy hay bác có từ nguồn bên ngoài?
      Hàng mới hay cũ, còn bảo hành gì ko bác?

Comment

AcBel for dell. Bảo hành 24 tháng. Giá: 550k.
        Chỗ thành nhân computer bán cũng em này giá 500k= Bảo hành 18 tháng.
        Mình dell N5010 đã ra đi adapter mới mua cái acbel này xong. Chạy thấy Ngon.
        Thân!
        p/s: Link về em nó http://www.acbel.com.vn/viewproduct/...lad704490w.htm
        -------------------------------------
        Đời là bể khổ.
        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
        ------------------------------------------------------------------------

Comment

Adapter dell bảo hành 1 năm mà nhỉ? :S
          Originally posted by 10520200 View Post
          Chào mấy bác,
          Tình hình nó là thế này, em có một con Dell Inspiron N5110 mua đc 11 months, nhưng cái Apdaptor lại ra đi.
          Cái Apdaptor của em bị sụt áp (có ai cùng cảnh ngộ ko ta?), cắm vào thì mỗi khi khởi động nó lại quăng vào mặt cái lỗi "Adaptor....", rồi ko
          sạc đc pin nữa chứ. Bác nào có thì share hàng cho em với, cục sạc Dell Input: 140 - 240V, 50-60Hz 2.5A; Output: 19.5V - 4.62A, 90W. Nếu bác nào
          có Apdaptor máy này mà ko dùng thì em like và quất luôn.:beauty:
          Với lại các bác có nhã ý góp ý tư vấn em mua chỗ nào hợp lý và đáng tin cậy với. (Tình hình nếu ko có.)
          Em cám ơn nhiều.
          -------------------------------------
          Đời là bể khổ.
          Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
          ------------------------------------------------------------------------

Comment

Tình hình là em mua em nó trên chỗ Việt Cali do giá mềm (con này em mua 15,5tr ở trên đó). Đến giờ thì máy vẫn chạy phà phà nhưng cục sạc thì thăng. Lúc mua ko để ý cục sạc bảo hành có 6 tháng àh. Mà em ko biết đó có phải cục sạc zin theo máy ko nữa, khui từ hộp ra mà nhanh hư quá.:shot: Giờ ngẫm lại thì có thể rẻ chắc là có thể đo là cục sạc Tàu(...zzzz).
            Bác kia hô giá 400k cao quá, đang túng. Híc...

Comment

Àh, vừa ghé qua shop bác Bằng thấy máy sao rẻ thế, ko biết con Dell của em mua như thế giá có phải mềm chưa bác? He he... Àh, mà cục sạc đó nguyên zin kèm theo máy luôn hở bác. Nếu nguyên zin và kèm theo máy xách tay từ US dzề thì em like lắm. Nhưng bác fix giá giúp cho em đc ko? (Em đang túng mà em nó lại đòi ăn hàng...). Híc...

Comment

giá máy tính giảm rất nhanh.có thể máy bạn mới mua 15tr nhưng rất có thể 1h sau chỉ còn 14tr hoặc có thể thấp hơn:vip:
                HEART TO HEART

Comment

Àh, vừa ghé qua shop bác Bằng thấy máy sao rẻ thế, ko biết con Dell của em mua như thế giá có phải mềm chưa bác? He he... Àh, mà cục sạc đó nguyên zin kèm theo máy luôn hở bác. Nếu nguyên zin và kèm theo máy xách tay từ US dzề thì em like lắm. Nhưng bác fix giá giúp cho em đc ko? (Em đang túng mà em nó lại đòi ăn hàng...). Híc...
                  fix 50k thôi bạn ơi ^^
                  hàng tàu thì chạy giá từ 160k-> 240k

Comment

Ẹc. Fix thêm đi bác.
                    Mà bác nói hàng zin là sao hở bác? Ý em là bác cho em biết thêm thông tin về Adaptor đó đi.

Comment

Sao bác ko phản hồi gì hết. Up cho em nó lên.
                      Mấy bác giúp em nào.

Comment

ẹc. Fix thêm đi bác.
                        Mà bác nói hàng zin là sao hở bác? ý em là bác cho em biết thêm thông tin về adaptor đó đi.
                        19,5v - 4,62a

Comment

Originally posted by 09520740 View Post
                          19,5v - 4,62a
                          theo em hiểu thì chú Sáng muốn anh nói rõ về nguồn gốc ZIN của cái adaptor đó :sunglasses:
                          HEART TO HEART

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X