Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thắc mắc về vay vốn ngân hàng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thắc mắc về vay vốn ngân hàng

Em đang tính vay vốn ngân hàng nhưng không biết điền ở chỗ số tiền hàng tháng thế nào ạ. mong mọi người giúp đỡ !

có ghi trong phiếu thanh toán học phí thì phải :happy:

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
      Nhưng em không biết ở trường mình tính thế nào nữa. Anh chị nào làm rồi thì chỉ cho em với.

Comment

Originally posted by 12520947 View Post
        Em đang tính vay vốn ngân hàng nhưng không biết điền ở chỗ số tiền hàng tháng thế nào ạ. mong mọi người giúp đỡ !
        420.000 vnđ/ 1 tháng bạn à
        -Trần Phú Huy-
        -<0974044308>-

Comment

cho mình hỏi luôn là khi mình vào làm giấy xác nhận online phần giấy vay vốn ngân hàng thì ko điền được số tiền hàng tháng,thấy nó ghi "0" mà ko sửa được>>>nên ko làm được..ai giúp mình với
          Originally posted by 11520231 View Post

Comment

( số chỉ x số tiến/chỉ ) / 5 = số tiền 1 tháng
            p.s: số tiền này không được làm tròn nhé

Comment

đúng vậy!! em cũng không tài nào sửa được số ''0'' !!! như vậy thì làm sao mà làm giấy vay vốn ngân hàng được chứ!!!!!:sad::sad::sad:

Comment

chị mình vay vốn được 4t3 một học kì, không kể tín chỉ! không biết trường mình sao nữa

Comment

ai làm giấy xác nhận vay vốn ngân hàng rồi or biết thì chỉ mình với,mình loay hoay mãi mà ko làm được..sửa phần số tiền hàng tháng là "0" cũng ko được lun...>>>>help

Comment

tiền vay thì tùy ngân hàng chính sách và xã hội mỗi địa phương cho vay tối đa không quá 10 triệu 1 năm.
                    Đặt các ẩn như sau nhá:
                    Đẹp trai = 1 Chung thủy = 2 Đa tình = -2 Nghèo = 3 Giàu = -3 Đã có vợ = 0
                    Sẽ được kết quả như sau:
                    [B]Đẹp trai + Chung thủy = Nghèo Chung thủy + Giàu = Xấu trai
                    Nghèo + Xấu trai = Chung thủy Đẹp trai + Chung thủy + Giàu = Đã có vợ.

Comment

ai làm được giấy vay vốn ngân hàng rùi chỉ mình với....help...

Comment

tại năm nay chưa đóng học phí nên chưa cập nhật được sô tiền
                        Đặt các ẩn như sau nhá:
                        Đẹp trai = 1 Chung thủy = 2 Đa tình = -2 Nghèo = 3 Giàu = -3 Đã có vợ = 0
                        Sẽ được kết quả như sau:
                        [B]Đẹp trai + Chung thủy = Nghèo Chung thủy + Giàu = Xấu trai
                        Nghèo + Xấu trai = Chung thủy Đẹp trai + Chung thủy + Giàu = Đã có vợ.

Comment

z là chờ đóng học phí xong mới được vay vốn ak...hình như vay vốn rồi mới có tiền đóng học phí chứ..???
                          Originally posted by 11520096 View Post
                          tại năm nay chưa đóng học phí nên chưa cập nhật được sô tiền

Comment

có ai làm được giấy xác nhận vay vốn ngân hàng ko chỉ mình làm với

Comment

vay vốn ở nơi cư trú á các bạn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X