Announcement

Collapse
No announcement yet.

[XML] Cần tài liệu về XML

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [XML] Cần tài liệu về XML

Mấy anh k4,k3,k2 mấy bạn k5 mấy bác k6 có ai có tài liều hay về XML và XHTML không...??? share mình với
    Các bác có thể up file lên or đưa link mình down cũng được

Mình đã tìm trên google nhưng hiện tài liệu trên đó quá nhiều nên không biết phải đi theo cái nào...bác nào đã nghiên cứu trước thì có thể đưa ra vài lời khuyên nên tham khảo tài liệu nào nhé

P/s: Bác nào cmt mà nội dung như kiểu: "Học tập thì tự tìm tòi đi" thì em cảm ơn vì bác đã quan tâm đến chủ đề của em nha... tại vì bác là thánh rồi nên học không cần phải hỏi ai hết :byebye:

Originally posted by 10520018 View Post
    Mấy anh k4,k3,k2 mấy bạn k5 mấy bác k6 có ai có tài liều hay về XML và XHTML không...??? share mình với
    Các bác có thể up file lên or đưa link mình down cũng được

Mình đã tìm trên google nhưng hiện tài liệu trên đó quá nhiều nên không biết phải đi theo cái nào...bác nào đã nghiên cứu trước thì có thể đưa ra vài lời khuyên nên tham khảo tài liệu nào nhé

P/s: Bác nào cmt mà nội dung như kiểu: "Học tập thì tự tìm tòi đi" thì em cảm ơn vì bác đã quan tâm đến chủ đề của em nha... tại vì bác là thánh rồi nên học không cần phải hỏi ai hết :byebye:
    E cũng đang tìm, lên google chống mặt quá, nghe giang hồ nói qua ibm kiếm, thấy còn chống mặt hơn
    Blog: http://khuongntrd.blogspot.com/ Email: khuongntrd@gmail.com
    Facebook: https://www.facebook.com/dkuns2

Comment

W3Schools offers free online tutorials, references and exercises in all the major languages of the web. Covering popular subjects like HTML, CSS, JavaScript, Python, SQL, Java, and many, many more.
      -----------------------------
      Mai Văn Khải
      Software Engineering, University Information of Technology
      a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Đây là cuốn tiếng Anh [URL=
        Last edited by 08520480; 07-11-2014, 10:16.
        quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter

Comment

Có j thì call anh lấy tài liệu nhé :adore::doubt:

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X