Announcement

Collapse
No announcement yet.

kết nối giữa hai laptop

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kết nối giữa hai laptop

em có 1 suy nghĩ là dùng 1 cap 2 đầu usb để nối giữa 2 laptop qua cổng usb. hehe, có được không nhỉ? có ai dám thử không?

Originally posted by 11520327 View Post
    em có 1 suy nghĩ là dùng 1 cap 2 đầu usb để nối giữa 2 laptop qua cổng usb. hehe, có được không nhỉ? có ai dám thử không?
    sax connect = wife đi bợn còn lan kiểu này phải có modern mà:shame:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

đó giờ chỉ mới thử dùng cáp mạng nối 2 máy thôi, chứ caple usb chưa thử bao giờ :embarrassed:

Comment

chưa dám liều mạng @@

Comment

bạn nào liều mạng cho ae biết kinh nghiệm coi!

Comment

Mình đã thử một lần rồi không kết nối được, cũng chẳng có chuyện gì xảy ra cả, hihi mọi người cứ thử đi
            University Of Information Technology
            Faculty: Software Engineer Class: CNPM06
            Email: pikachu.pv93.uit@gmail.com Phone: 01674590067

Comment

Originally posted by 11520327 View Post
              thuê KTMT làm 1 cái board ở giữa nữa thì được :sosad:. Chi phí ko dưới 300k :shot:
              Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
              Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Anh đã từng thử kết nối hai máy tính sử dụng dây nối 2 đầu USB nhưng ở giữa phải có cục chuyển mới kết nối được. Nhưng mà tốc độ cùi mía lắm không bằng kết nối bằng LAN hoặc wifi.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X