Announcement

Collapse
No announcement yet.

Trung tâm Viettel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Trung tâm Viettel

Cho mình hỏi ở khu vực xung quanh trường mình có trung tâm Viettel ( nơi làm sinh sinh viên ) nào không ? Ai thuộc đường chỉ dùm mình với

gần đây thì không có đâu bạn, cố gắng sang lê văn việt, số bao nhiêu thì không nhớ nữa.

Comment

Hoặc ngay chợ Thủ Đức cũng có đó bạn xe số 8 ak
      ------"Some Will, Some Won't, So What? Someone's Waiting!"------

Comment

zô ktx ak.trong ktx có nè.

Comment

Ngay trong cổng trường đại học thể dục thể thao đang làm miễn phí đó bạn

Lê Thanh Sang
          KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Cảnh báo tới mấy em tân sv!
            Làm sim thì tới trung tâm làm, mấy thằng đi "làm dạo" là lừa đảo đó, đưa tiền cho nó có mà ngồi đợi hết thời sv cũng ko đc.

Comment

Bạn lên ngã tư Thủ Đức rồi đi về đường Lê Văn Việt khoảng 10' là đến nơi (Phía tay phải)

Comment

ra trước cổng trường, đón xe 76 qua bên đường Lê Văn Việt, nói đi tới Viettel là ok, mà nói trước với bạn là phòng giao dịch này khá là đông, lúc nào đi ngang cũng thấy đông đúc. Năm rồi làm đợi gần 2 tiếng, zô đó ngồi coi 2 bộ phim lun
                Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

haz, đi 53 nha bạn xuống ngay đường hoàng diệu, chổ đó mới là trung tâm thật của viettel chổ chợ chỉ là nơi bán hàng thui nhưng vẫn làm sim sinh viên

Comment

ở chợ Thủ Đức cũng có 1 trung tâm Viettel đó. xe buýt số 8 nhé:happy:

Comment

cho e đào mộ xíu
                      tình hình đợt quân sự e có làm cái sim sinh viên mà đợi 3 tuần rồi ko thấy kích hoạt
                      gọi lên thì ng ta bảo phải lên trung tâm mang theo CMND với thẻ sinh viên CÔNG CHỨNG. nghe bác j phía trên nói trong KTX có chỗ làm, ko rõ là chỗ nào nhỉ và thủ tục ra sao, ai biết nói giùm mình với. tks

Comment

Originally posted by 12520776 View Post
                        cho e đào mộ xíu
                        tình hình đợt quân sự e có làm cái sim sinh viên mà đợi 3 tuần rồi ko thấy kích hoạt
                        gọi lên thì ng ta bảo phải lên trung tâm mang theo CMND với thẻ sinh viên CÔNG CHỨNG. nghe bác j phía trên nói trong KTX có chỗ làm, ko rõ là chỗ nào nhỉ và thủ tục ra sao, ai biết nói giùm mình với. tks
                        bắt xe số 8 lên chợ Thủ Đức, vào hẳn đại lý chính thức của vịt teo, 10' là xong. nhớ mag CMND vs Thẻ SV
                        :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by 12520776 View Post
                          cho e đào mộ xíu
                          LÀm gì mà phức tạp thế, trước mình làm chỉ cần

1 bản sao CMTND , + 1 ban photo Thẻ SV + chuẩn bị 10 số hay gọi or nt nhất , dĩ nhiên bạn phải cầm CMT bản thật + thẻ SV thật để người ta đối chiếu rồi.

Comment

Cái công chứng thì mình thấy hơi lạ :nosebleed:. Thường là đem bản photo kèm bản gốc để đối chiếu

Lê Thanh Sang
                            KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Nếu Bạn muốn làm sim dcom sinh viên hay mua dcom, bảo hành dcom v.v.v nói chung liên quan tới dcom thì tới 939 Kha Vạn Cân, bắt xe 53 đi tới ngã ba đầu đường hoàng diệu 2 , đi tới tí nữa là tới trung tâm viettel 939 Kha Vạn Cân ( nằm bên phải đường)!
                              Nếu muốn làm lại sim or làm sim sinh viên thì bắt số 8 ra chợ thủ đức ! 1 trung tâm viettel năm đầu đường kha vạn cân nằm bên tay trái theo hướng theo đường kha vạn cân!
                              Nếu chịu khó đi hết đường kha vạn cân thì có tới 3 trung tâm viettel nhé!
                              Chúng ta cũng có thể đi xe số 8, sau khi qua chợ thủ đức, qua 1 cái cầu nhỏ , bỏ 1 trạm rùi xuống , ngay đó có 1 trung tâm bé : chỉ phục vụ làm lại sim làm sim thường , không làm sim sinh viên, có 1 chị nhân viên dễ thương lắm :smile: !
                              Còn về làm sim sinh viên thì các bạn xin giấy xác nhận của trường nha! pho6to công chứng thẻ nó không chơi đâu , Công chứng cmnd thì số 8 tới sư phạm KT xuống, đi về phí chợ thủ đức khoảng trăm mét thì có 1 uy ban nd phường bình thọ thì phải ko nhớ rõ tên !
                              Đặng Ngọc Quyên

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X