Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Chia sẻ] cảm xúc VNU Tour

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Tâm sự] [Chia sẻ] cảm xúc VNU Tour

Đầu tiên mình chúc mừng tất cả các bạn tân sinh viên đã hoàn thành xuất sắc cuộc thi VNU Tour hôm nay.

Thật sự không biết dùng từ gì để diễn tả ngoài 2 chữ "Xuất sắc" đó. Các bạn rất tuyệt, rất tuyệt vời, vượt qua nhiều thử thách, mồ hôi ướt đẫm, và gánh chịu những cơn mưa bất chợt trong chuyến hành trình.

Tất cả các bạn không ai là người thua cuộc cả, ai cũng là người chiến thắng, chiến thắng được sự nhút nhát, chiến thắng để vượt qua chính mình. Mình tin rằng sau ngày hôm nay, tất cả các bạn đều có được những điều trên cả tuyệt vời và tất nhiên trên cả phần thưởng khuyến khích cho "Kho báu bí mật".

Sau cuộc thi này, mình tin các bạn tân sinh viên Khoa Mềm và Mạng nói riêng, cũng như các bạn sinh viên UIT nói chung sẽ ngày càng đoàn kết hơn nữa, thân thiết hơn nữa, giống như những lời bài hát, những điệu múa trước Nhà điều hành ĐHQG, đâu đó ở trong các những lời hát đó sẽ còn vang mãi trong tim mỗi người.

Mình chân thành cám ơn các bạn trong Ban tổ chức chương trình: Lê Võ Hữu Trí (CNPM05) - Trưởng ban tổ chức, bạn đã rất xuất sắc trong việc điều hành chương trình. Bạn Trần Như Vĩnh Lộc (MMT05) - Phó ban, có vai trò đặc biệt quan trọng trong tổ chức chương trình. Và tất cả các bạn cộng tác viên của khoa Mềm + Mạng. Mình chúc mừng các bạn đã hoàn thành tốt vị trí của mình, và chúc các bạn sẽ gặt được nhiều kinh nghiệm hơn nữa trong tổ chức phong trào Đoàn - Hội của trường ta.

Tất cả các bạn, những ai đã được sống trong những giây phút đầy cảm xúc của ngày hôm nay, hãy cũng nhau chia sẻ tại topic này để chúng ta thấy được chúng ta học được gì và cần làm những gì để phong trào Đoàn - Hội trường ta ngày càng vững mạnh.
    Chia sẻ cảm xúc của bạn tại đây nhé
    Thân mến!

Video clip cập nhật từ các trưởng trạm đây!
    Hẹn gặp lại các bạn trong những chương trình tiếp theo ^^!
    Last edited by 10520434; 15-10-2012, 20:56.

phải ns là cực kì mỏi chân luôn,chạy bữa đã đời quá ^^! nhưng công nhận hay thiệt,thích nhất cái màn đi phỏng vấn=))))))))))

Comment

Originally posted by 12520959 View Post
      phải ns là cực kì mỏi chân luôn,chạy bữa đã đời quá ^^! nhưng công nhận hay thiệt,thích nhất cái màn đi phỏng vấn=))))))))))
      Cũng còn nhiều chỗ hấp dẫn hơn cái đó nữa mà em :love:

Comment

Originally posted by 10520434 View Post
        Cũng còn nhiều chỗ hấp dẫn hơn cái đó nữa mà em :love:
        màn kara mới hot a :funny::funny::funny:

Comment

^^ E không biết ns gì hơn! cảm ơn tất cả các a chị và mọi người đã tạo cho tụi e 1 buổi trảu nghiệm thật tuyệt vời! ) lâu lắm rồi e chưa cảm thấy mệt và vui như hôm nay! ^^ các bạn tân svk7 nói chung và member trong teambi ns riêng chắc chắn cũng cảm thấy thế nhỉ? ^^ tk ban tổ chức 1 lần nữa!

Comment

Originally posted by 12520239 View Post
            màn kara mới hot a :funny::funny::funny:
            Đúng gòy =)) màn đó là khó nhai khó nuốt mà
            Originally posted by 12520060 View Post
            ^^ E không biết ns gì hơn! cảm ơn tất cả các a chị và mọi người đã tạo cho tụi e 1 buổi trảu nghiệm thật tuyệt vời! ) lâu lắm rồi e chưa cảm thấy mệt và vui như hôm nay! ^^ các bạn tân svk7 nói chung và member trong teambi ns riêng chắc chắn cũng cảm thấy thế nhỉ? ^^ tk ban tổ chức 1 lần nữa!
            Good, hi vọng gặp e ở những chương trình khác nhé, hehe

Comment

quả thật rất vui, rất thú vị, mình chưa bao giở được tham gia một chương trình mà đòi hỏi sự đoàn kết và sự sử dụng trí óc đến mức cạn kiệt như vậy (Đề thi bá đạo quá)
              h:
              Vũ Khanh [Facebook]

Comment

Hôm nay đúng là mệt thiệt, suốt ngày hết chạy rùi lại đi (nói là đi chứ thực ra là lết như zombie ấy) :cry:. Đúng là 1 ngày dài vượt qua 1 đống "kiếp nạn" để đi "thỉnh chân kinh" cái kho báu nhưng trò chơi này cũng hay thật, và em cũng TKS nhìu các anh chị đã tổ 1 tour hữu ích như vậy, em cũng mong rằng trường sẽ sớm tổ chức 1 tour chạy quanh SG ấy, như vậy chạy nó mới phê :sogood:....

Comment

mấy a chị bày trò ở ktx khu b ác quá
                  Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
                  Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Originally posted by 12520191 View Post
                    quả thật rất vui, rất thú vị, mình chưa bao giở được tham gia một chương trình mà đòi hỏi sự đoàn kết và sự sử dụng trí óc đến mức cạn kiệt như vậy (Đề thi bá đạo quá)
                    h:
                    Đề thi đó là của anh Trí đó em )
                    Originally posted by 12520279 View Post
                    Hôm nay đúng là mệt thiệt, suốt ngày hết chạy rùi lại đi (nói là đi chứ thực ra là lết như zombie ấy) :cry:. Đúng là 1 ngày dài vượt qua 1 đống "kiếp nạn" để đi "thỉnh chân kinh" cái kho báu nhưng trò chơi này cũng hay thật, và em cũng TKS nhìu các anh chị đã tổ 1 tour hữu ích như vậy, em cũng mong rằng trường sẽ sớm tổ chức 1 tour chạy quanh SG ấy, như vậy chạy nó mới phê :sogood:....
                    Hành trình bí ẩn 3 hẹn gặp em vào tháng 4 năm sau nhé
                    Originally posted by 12520143 View Post
                    Biết hết khu b còn gì, hehe

Comment

Hic, trạm cuối đang đứng ở Khu Nhà điều hành thì lại quyết định sai lầm sang UIT, thế là nhóm mình lang thang, ngồi cù bơ cù bất ngoài đường... Nói chung là vui, rất vui, BTC đưa bọn em từ ngạc nhiên này sang ngạc nhiên khác, há há...
                      BẮT ĐẦU TỪ NHỮNG VIỆC NHỎ NHẶT...

Comment

[QUOTE=10520434;105082]Đúng gòy =)) màn đó là khó nhai khó nuốt mà

Hình như BTC bít là chỉ có 1,2 phòng mới đạt được 95đ trở lên hay sao ấy, mấy phòng khác "rống" hết cỡ cũng được 92 là hết "đát" ..... haizzz thâm thật h:

Comment

Originally posted by 12520302 View Post
                          Hic, trạm cuối đang đứng ở Khu Nhà điều hành thì lại quyết định sai lầm sang UIT, thế là nhóm mình lang thang, ngồi cù bơ cù bất ngoài đường... Nói chung là vui, rất vui, BTC đưa bọn em từ ngạc nhiên này sang ngạc nhiên khác, há há...
                          ngày mai a sẽ gửi nhóm em phần quà lưu niệm nhe

Comment

Originally posted by 12520143 View Post
                            Cái đó thấy mấy e mệt quá nên đã giảm mức độ khó xuống rồi đó...xui xẻo lại gặp trời mưa nữa chứ làm ướt hết áo quần. Bây giờ nằm chỉ biết vừa cười vừa than thui.
                            Than là cái chân nó mún gãy rùi còn cười là cười nhiều đội đi qua đi lại không thấy mình
                            Member MMT06
                            Facebook, Zingme

Comment

Originally posted by 12520279 View Post
                              Đúng gòy =)) màn đó là khó nhai khó nuốt mà

Hình như BTC bít là chỉ có 1,2 phòng mới đạt được 95đ trở lên hay sao ấy, mấy phòng khác "rống" hết cỡ cũng được 92 là hết "đát" ..... haizzz thâm thật h:
                              Bó tay bác sĩ với cái máy kara )

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X