Announcement

Collapse
No announcement yet.

16h15 21/9 “Giao lưu TSV UIT Khóa 6 – Vững bước tương lai"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 16h15 21/9 “Giao lưu TSV UIT Khóa 6 – Vững bước tương lai"

21/9/2011 16 giờ 15 tại hội trường TTGDQP Giao lưu Tân Sinh Viên UIT Khóa 6 - Vững Bước Tương Lai

Để giao lưu, gặp gỡ, chào đón các bạn sinh viên K6 đến với "ngôi nhà" UIT; đồng thời giúp các bạn Tân sinh viên hình dung rõ hơn về các ngành học, các hoạt động phong trào Đoàn - Hội, cũng như các Câu lạc bộ - Đội nhóm đang hoạt động tại trường chúng ta. Hội sinh viên tổ chức chương trình giao lưu với chủ đề:

“Giao lưu Tân sinh viên UIT Khóa 6 – Vững bước tương lai"

Thân mời các bạn Tân sinh viên K6 và toàn thể sinh viên UIT đến tham dự chương trình diễn ra tại HỘI TRƯỜNG TRUNG TÂM GIÁO DỤC QUỐC PHÒNG vào lúc 16H30 ngày 21/9/2011.

Kế hoạch của chương trình

Thân ái.

Hẹn gặp các bạn UITers 16h15 ngày 21/9/2011 tại hội trường TTGDQP

Nội dung chương trình:

• Giới thiệu 8 CLB - Đội nhóm đang hoạt động. Bao gồm: CLB ITI, Đội Công Tác Xã Hội, CLB Anh Văn, CLB Truyền Thông, CLB Game, CLB Võ Thuật, CLB UNS, CLB Art
    • 5 liên chi KHMT, KTMT, CNPM, HTTT, MMT&TT
    • Giao lưu văn nghệ vui chơi giữa các nhóm nhạc, ban nhạc UIT , các tân sinh viên K6

Last edited by longdp; 15-09-2011, 18:42.
    --
    ---------------------------------------------
    Nguyễn Minh Tân
    Software Engineer 03
    Phone: 01689941150
    Y!h: bradley_gr32
    Email: tan.nguyenminh.it.@gmail.com

sao mình không chờ các bạn NV2 vao trường rồi giao lưu luôn anh! mình làm như zậy có thiệt cho các bạn ấy không?minh cùng chung 1 mái trường mà! theo em biết thì mình có mấy buổi sinh hoạt công dân ấy! mình tổ chức đi anh!có đông đủ cả nhà mới vui chứ!

Comment

yeah, đợi mãi cái này, ráng làm hoành tráng lên nha mấy huynh.
      Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by htname View Post
        sao mình không chờ các bạn NV2 vao trường rồi giao lưu luôn anh! mình làm như zậy có thiệt cho các bạn ấy không?minh cùng chung 1 mái trường mà! theo em biết thì mình có mấy buổi sinh hoạt công dân ấy! mình tổ chức đi anh!có đông đủ cả nhà mới vui chứ!
        Đây chỉ là hoạt động mở đầu thôi ^^. Ngay sau khi các bạn nhập học chính thức, sẽ có nhiều hoạt động hướng đến các bạn Tân sinh viên nữa )
        --
        Nguyễn Minh Tân
        Software Engineer 03

Comment

Chúc chương trình sẽ thành công tốt đẹp và sẽ không làm mọi người thất vọng

Cũng có chút ý kiền giống bạn nì...

Comment

Các bạn NV2 vào sau cũng sẽ còn nhiều hoạt động khác như "Giao lưu với các CLB ,Hội , Nhóm"...Còn buổi sinh hoạt công dân thì giống như học vậy , phải làm thu hoạch....thiếu là ko dc tốt nghiệp đâu ( Mấy chỗ nghiêm túc vậy sao mà quậy được )
            Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

vay cac anh chi se vao trung tam giao duc quoc phong de thong bao cho cac ban biet hay la cac ban phai tu len forum de biet vay may anh chi oi!!!

Comment

Originally posted by 11520082 View Post
                vay cac anh chi se vao trung tam giao duc quoc phong de thong bao cho cac ban biet hay la cac ban phai tu len forum de biet vay may anh chi oi!!!
                Các bạn nào biết thì thông báo cho nhau, ngoài ra các C trưởng sẽ thông báo chính thức vào các ngày đến tại lớp của các em ^_^
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Thời gian có thay đổi chút xíu. 16h30 nhe các bạn
                  --
                  Nguyễn Minh Tân
                  Software Engineer 03

Comment

Moi nghe C truong thong bao xong, nhom nhay cug co lun roi, chi so la 1 dai doi chi co 1 tiet muc.

Comment

Mỗi đại đội được 2 tiết mục em à . Các bạn K6 cố gắng phát huy hết sở trường nhé. ^^
                      --
                      Nguyễn Minh Tân
                      Software Engineer 03

Comment

Hẹn gặp các bạn UITers 16h15 ngày 21/9/2011 tại hội trường TTGDQP

Nội dung chương trình:

• Giới thiệu 8 CLB - Đội nhóm đang hoạt động. Bao gồm: CLB ITI, Đội Công Tác Xã Hội, CLB Anh Văn, CLB Truyền Thông, CLB Game, CLB Võ Thuật, CLB UNS, CLB Art
                        • 5 liên chi KHMT, KTMT, CNPM, HTTT, MMT&TT
                        • Giao lưu văn nghệ vui chơi giữa các nhóm nhạc, ban nhạc UIT , các tân sinh viên K6

"We hold information,we own the world"
                        ------------o0o------------

Comment

Nghe vui quá chờ đợi

Comment

này thì 1 vé
                            Attached Files

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X