Announcement

Collapse
No announcement yet.

CHỈ giáo cách dùn card VGA với ạ,.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520419 View Post
    [ATTACH=CONFIG]4923[/ATTACH] nhưng tại sao setting của em không có tab display? không có nó sao chỉnh cấu hình . bó tay :angry:
    card tích hợp giữa intel và nvidia thì ko có phần display đâu, vì phần hiển thị(display) do card intel đảm nhiệm còn card nvidia chỉ xử lý, tính toán ...thôi

Comment

[ATTACH=CONFIG]4923[/ATTACH] nhưng tại sao setting của em không có tab display? không có nó sao chỉnh cấu hình . bó tay :angry:
      uhm,tại sao cái của em lại k có phần display vậy?
      cái của anh có mà 111.jpg
      em thử vào phần uninstall xem thử có mấy cái NVIDIA,của anh thì có 5 cái đó(3D,Graphic,HD Audio,phyX,Update)
      em kiểm tra lại thử xem
      Last edited by 10520184; 17-10-2012, 18:29.
      HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 10520184 View Post
        uhm,tại sao cái của em lại k có phần display vậy?
        cái của anh có mà [ATTACH=CONFIG]4925[/ATTACH]
        em thử vào phần uninstall xem thử có mấy cái NVIDIA,của anh thì có 5 cái đó(3D,Graphic,HD Audio,Update)
        em kiểm tra lại thử xem
        hu hu của em có 3 cái ek` : nividia graphic driver, phyX , nividia update thôi . h làm sao đây mấy anh

Comment

hu hu của em có 3 cái ek` : nividia graphic driver, phyX , nividia update thôi . h làm sao đây mấy anh
          vậy thì em gỡ ra hết đi oài lên trang chủ của NVIDIA tải driver thích hợp mới nhất về cài lại xem sao
          HEART TO HEART

Comment

Originally posted by 10520184 View Post
            vậy thì em gỡ ra hết đi oài lên trang chủ của NVIDIA tải driver thích hợp mới nhất về cài lại xem sao
            Vào chổ set PhysX chỉnh dc đó em ^^

Comment

trong đó chỉ chỉnh được qua dùng VGA thoi chứ không hiện lên thẻ display anh. của em chỉ có 3d setting và video thôi ạ. hix. em cũng ải driver mới nhất trên nvidia.com rồi nhưng mà nó cũng chỉ có 3 cái trong program uninstall thui hix hix :sad::sad::sad::aboom:

Comment

trong đó chỉ chỉnh được qua dùng VGA thoi chứ không hiện lên thẻ display anh. của em chỉ có 3d setting và video thôi ạ. hix. em cũng ải driver mới nhất trên nvidia.com rồi nhưng mà nó cũng chỉ có 3 cái trong program uninstall thui hix hix :sad::sad::sad::aboom:
                sao kì vậy,từ trước giờ a cài toàn có đủ 5 phần cả mà.
                em đã thử gỡ bỏ ra hết và cài lại chưa
                HEART TO HEART

Comment

gỡ mà cài hết rồi anh ơi

Comment

vãi shit!! khi bt thì nó xài HD, khi nào cần thì nó ms xài card rời! Tiết kiệm điện mà! chú cứ xài bình thường đi!!

Comment

Nếu bạn update driver mới nhất nó sẽ tự nhận các game hay sotf chạy trên card rời, còn không bạn phải vào setup đúng cái mục ảnh bạn vừa cho rồi add các ứng dụng sử dụng card rời vào.

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X