Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tư vấn mua dcom ổn định ,địa điểm tốt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tư vấn mua dcom ổn định ,địa điểm tốt

Mình đang tính mua dcom 3g nhưng không biết cái nào sài ok ( ok kiểu như ở tầng 1 có thể phát lên tầng 4) , mạng ổn định , gói cước , giá cả và địa điểm luôn nha, cảm ơn các bạn đã quan tâm

Mua loại MF190 or e173eu-1 cho chắc ! Bão hành 12 tháng, Dcom xài bền, bẽ BW okie! Giá ~ 470k new 100% bão hành chính hãng viettel!
    Có 1 topic của mình về cái này rồi đó cậu !
    Đặng Ngọc Quyên

Comment

cho mình hỏi sài phí tính sao nhỉ , có thuê bao này nọ ko , chỗ này thì quả là xa thật :d , mình mua cho người quen nên cứ kệ nó ra cửa hàng lớn , bạn giúp mình loại nào tốt , và giá cả thuê bao thế nào được ko , rảnh add nick Rainsilent2804@yahoo.com.vn đi người ơi , Quyên bạn Thành HTTT06 đúng ko

Comment

Ừm! Mua cái dcom e173eu-1 đi or mf190 cũng được ! 2 loại này bẽ BW dễ ! ==> 470k
        mua 1 chú sim dcom => 80k or bỏ 25k ra làm sim dcom sinh viên
        gói cước thì khuyên nên xài trọn gói 120k => 80k/tháng (chờ khuyến mãi tầm 25, 26 hàng tháng nạp 80k km 40k = 120k)
        Giới hạn tốc độ nó là 200MB xuống 2G, bẻ phát lên lại
        Tổng thiệt hại ban đầu khoảng 600k
        Kể từ tháng thứ 2 thì 80k/ tháng , mạng ngon hơn wifi vip ktx
        ==>> rất sinh viên
        Đặng Ngọc Quyên

Comment

+mình ko bik bẻ BW là gì ??
          +sài trọn gói thì mình đóng tiền hàng tháng như vnpt hay là trong sim mình có 120k thì mình đăng kí được gói 120k bằng cách nt
          +sài 120k thì tốc độ trung bình là bao nhiu và khi download được bao nhiu kb/s
          p/s thanks người đẹp

Comment

dcom 303s-1 của mobifone thế nào nhỉ , ai tư vấn giúp ko , tính ra gần nhà xúc cho rồi

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X