Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lấy Dư chỉ tiêu NV2 !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lấy Dư chỉ tiêu NV2 !!

Cho mình hỏi trường mình có lấy dư chỉ tiêu NV2 đề phòng thí sinh ảo, NV1 nhập học ko đủ không ??????? Nếu lấy dư thì lấy dư khoảng bao nhiêu người

Cái chuyện đó là việc của phòng đào tạo. Những năm trước hok có công bố thông tin danh sách NV2 lên mạng

Comment

Theo mình nghĩ thì không trường nào mạo hiểm mà không lấy dư một ít cả. Mình nhớ không lầm thì nếu tuyển quá 10% so với chỉ tiêu thì mới phạm luật.

Comment

Cái đó bạn gửi mail vào phòng đào tạo thử xem! thường thì sẽ lấy dư 1 ít đề phòng có thí sinh ảo và thí sinh ko nhập học!thằng bách khoa nó cũng làm thế mà, hi vong trường mình cũng thế!càng nhiều anh em cang vui chứ sao! Mấy bác tiện cho e hỏi cái: sau khi học xong 2 năm đầu, mình chuyển sang khoa khác có được ko? e hoc KHMT mà thấy nó nặng quá!e muốn sang HTTT hay MMT&TT hai cái đó e thấy phù hợp zới em hơn!nó lại hay nữa!zới nhiều XX cũng dễ thương,mong các bác chỉ với!!!!!

Comment

Theo Tôi biết thì Trường có thể lấy dư 10% tức là 726 SV.
          Do đó số SV cần tuyển thêm NV2 là 726 - 460 = 266 SV
          Last edited by toannv; 13-09-2011, 22:27.

Comment

Originally posted by toannv View Post
            Theo Tôi biết thì Trường có thể lấy dư 10% tức là 726 SV.
            Do đó số SV cần tuyển thêm NV2 là 726 - 460 = 266 SV
            Uả sao lại 726 -460 . 726 - 497 chứ . trong danh sách đậu NV1 có 497 mà .

Comment

Originally posted by Dark_Rain View Post
              Chắc có một số người chưa đi nhập học hoặc là trúng tuyển ảo rồi.

Comment

chắc số đó đậu mà ko học đó bạn!Mà sao trong forum này ko có ai làm ở phòng đào tạo sao?lên cho mấy em nó bik chứ mấy e ấy nóng lòng lắm rồi!

Comment

Originally posted by htname View Post

Mà sao trong forum này ko có ai làm ở phòng đào tạo sao?lên cho mấy em nó bik chứ mấy e ấy nóng lòng lắm rồi!
                  Khà khà! Lên để trả lời bạn cứ nộp rồi bạn sẽ đậu à

Comment

tình hình là dc có 15 d ah. Ngành thì dc 41 hs rùi (chỉ tiêu là 45) còn 2 ngày nua. Haizz

Comment

Tình hình là giờ rất khó chuyển khoa, bút sa gà chết.
                      Nhưng đừng nghĩ rằng mạng máy tính hay HTTT nhẹ hơn KHMT, chỉ cần đam mê là mình có thể làm được. KHMT đây, hehe

Comment

Originally posted by 09520536 View Post
                        Cái chuyện đó là việc của phòng đào tạo. Những năm trước hok có công bố thông tin danh sách NV2 lên mạng
                        Cái này bác Hùng chém sai nè. Khi còn chưa nhập học lên web trường thấy mà. Khoá 5 thì tui ko biết chứ khoá 4 thì có.
                        "Đã biết lửa tình nguy hiểm vậy mà những con thiêu thân vẫn lao vào vô tội vạ.:love::sexy:"

Comment

Originally posted by 09520475 View Post
                          Cái này bác Hùng chém sai nè. Khi còn chưa nhập học lên web trường thấy mà. Khoá 5 thì tui ko biết chứ khoá 4 thì có.
                          Đó là kết quả rồi. Còn năm nay dù chưa có kết quả thì danh sách, số lượng hồ sơ được công bố trên mạng rồi

Comment

Originally posted by htname View Post
                            Cái đó bạn gửi mail vào phòng đào tạo thử xem! thường thì sẽ lấy dư 1 ít đề phòng có thí sinh ảo và thí sinh ko nhập học!thằng bách khoa nó cũng làm thế mà, hi vong trường mình cũng thế!càng nhiều anh em cang vui chứ sao! Mấy bác tiện cho e hỏi cái: sau khi học xong 2 năm đầu, mình chuyển sang khoa khác có được ko? e hoc KHMT mà thấy nó nặng quá!e muốn sang HTTT hay MMT&TT hai cái đó e thấy phù hợp zới em hơn!nó lại hay nữa!zới nhiều XX cũng dễ thương,mong các bác chỉ với!!!!!
                            cố mà học xong 4 năm đi rồi học tiếp khoa khác nha."KHMT" là chỉ có vào không có ra nha.

Comment

Originally posted by 09520155 View Post
                              cố mà học xong 4 năm đi rồi học tiếp khoa khác nha."KHMT" là chỉ có vào không có ra nha.
                              có vào không có ra nha ????????

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X