Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thông báo gia nhập fam UIT nà

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thôi được rồi đấy. Cứ topic nào vào dính đến chính tả là ai cũng ào ào hết lên. Vui quá hả?
    Originally posted by 11520240 View Post
    Có sai thì người ta mới nói không sai thì nói làm gì? đã không tiếp thu thì chớ còn gân mồm cứng miệng lên nói này nói nọ nữa. Bạn đâu có phải là mọi người mà biết mọi người tâm phục khẩu phục hay không?
    Và cho dù a ấy có sai đy nữa thì chính bạn cũng đang "chỉ trích cái sai trước đám đông" và "hạ nhục người khác rồi"
    P/s: Em lên 4rum đọc thấy hơi bất bình một tí có gì các bác bỏ quá cho e!! ^^
    -------------------------------------
    Đời là bể khổ.
    Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
    ------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
      Thôi được rồi đấy. Cứ topic nào vào dính đến chính tả là ai cũng ào ào hết lên. Vui quá hả?
      Tại bức xúc quá, tuổi trẻ bồng bột a bỏ quá. . E đề nghi k bàn chuyện này nữa, chấm dứt ở đây :d
      :salute:

Comment

Originally posted by 11520240 View Post
        Tại bức xúc quá, tuổi trẻ bồng bột a bỏ quá. . E đề nghi k bàn chuyện này nữa, chấm dứt ở đây :d
        đừng nên dùng từ nặng chưa biết đc ng` ấy là anh chị lớp trên cũng không chừng. Bạn nên nói năng nhỏ nhẹ để ng` đọc khỏi có ý kiến nhiều
        Delete:brick::brick:

Comment

Mệt quá =)) có tý chính tả mà nhặng xị cả lên
          Có ai xem "Người Mỹ không ngu ngốc" chưa? Họ sai cả những kiến thức cơ bản đấy, nhưng họ vẫn nắm đằng chuôi, và nước mình dù nói ra cái j thì vẫn chuộng hàng Mỹ hơn hàng Việt mà đúng không.
          Cái quan trọng không phải là chính tả, mà là cách làm việc và cách sống của chúng ta làm sao cho người khác nể trọng thôi =))
          Như chủ thớt lập cờ-lon làm thiên hạ chửi xéo, còn mr.An thì bị xem như Hulligan "Chính tả VN" đấy thôi =))
          Mình thấy đúc kết lại thì cũng chỉ như vầy:" Bạn sai cái truyền thống, mấy ông già cổ hủ sẽ nhắc nhở bạn. Bạn sai cái hiện đại, các đàn em xông xáo sẽ nhắc nhở bạn." Tốt nhất là cứ làm sai sẽ có người nhắc, thực hiện hay ko thì tùy vào bản thân. Thích thì làm, ko thì nghỉ, chẳng ai bắt bẻ bạn nếu bạn làm tốt cả. "Lắm tài nhiều tật" mà =))

Comment

^_^ like cái câu "Mình làm sai sẽ có ng` nhắc =]]" - giống free assistant quá =]]
            Khoảng cách giữa bạn và ước mơ của bạn là bao xa ?

Comment

Cha"n cai" topic

chi co sai loi chinh ta thoi ma cung lam rum ben len ... chang le nguoi kia chua bao gio viet sai chinh ta a ...
              SR : hong co Uk nen hong viet tieng viet duoc ...
              Code:
              [QUOTE][COLOR=#008080]Though distance[/COLOR] separates [COLOR=#006400]us[/COLOR] and time keeps us going on [COLOR=#006400]our[/COLOR] own way, through each and every day [COLOR=#ff0000]I[/COLOR] will hold in [COLOR=#ffd700]my heart[/COLOR] the caring and blessing for [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] and never let [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] go. Let's [COLOR=#ff0000]me[/COLOR] faith ... [COLOR=#0000ff]to love[/COLOR] [COLOR=#ff0000]you[/COLOR].[/QUOTE][QUOTE]"0983370949 + 0934187956" [URL="http://www.me.zing.vn/ti.a.mo"]id[/URL].[URL="http://www.facebook.com/ifaiic"]annguyen[/URL]@yahoo.com[/QUOTE]

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X