Announcement

Collapse
No announcement yet.

Việc đăng kí vào ở trong kí túc xá.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Việc đăng kí vào ở trong kí túc xá.

Em có danh sách trong học sinh vào ở trong kí túc xá. Nhưng mà em chưa đăng kí, nay em muốn đăng kí vào ở trong kí túc xá có được không? Em ở bình thuận?
    Delete:brick::brick:

Originally posted by 11520285 View Post
    Em có danh sách trong học sinh vào ở trong kí túc xá. Nhưng mà em chưa đăng kí, nay em muốn đăng kí vào ở trong kí túc xá có được không? Em ở bình thuận?
    Có trong danh sách thì được à bạn. Bình Thuận có trong tỉnh xây dựng mà, giờ KTX cũng còn trống nhiều chỗ lắm.
    Bạn mang Giấy báo nhập học photo + CMND photo + Tiền (HK1 mình đóng tổng 550k) mang đến tầng trệt nhà A7 đăng kí, chụp hình là xong à. Đơn giản lắm.
    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Mà nghe nói KTX cón chỗ cho sinh viên không thuộc tỉnh tham gia xây dựng. Bây h mình muốn đăng kí thì cũng chỉ mang những giấy tờ trên lên đăng kí thôi hở :-/

Comment

Vui đấy em! Em sẽ được đầy ra đảo hoang (ở khu B02). Khu A tuy thấy còn rất nhiều phòng trống nhưng lại thấy chả nhận thêm ai vào nữa. Chắc đang chờ hết đợt NV2 này mới xếp lại lần nữa.
        Originally posted by 11520132 View Post
        Mà nghe nói KTX cón chỗ cho sinh viên không thuộc tỉnh tham gia xây dựng. Bây h mình muốn đăng kí thì cũng chỉ mang những giấy tờ trên lên đăng kí thôi hở :-/
        -------------------------------------
        Đời là bể khổ.
        Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
        ------------------------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
          Vui đấy em! Em sẽ được đầy ra đảo hoang (ở khu B02). Khu A tuy thấy còn rất nhiều phòng trống nhưng lại thấy chả nhận thêm ai vào nữa. Chắc đang chờ hết đợt NV2 này mới xếp lại lần nữa.
          Khu đó là sao mà gọi là đảo hoang anh :-/

Comment

Em vào xin thì Ban quản lý nói cứ ra ngoài đó xem phòng ốc đi rồi sẽ biết. Phòng ở, với vật chất thì không có gì để nói. Nhưng xung quanh nó toàn là công trường xây dựng. Đâu có giao thông thuận lợi gì đâu. Buồn lắm luôn. Không có các dịch vụ nữa.
            Originally posted by 11520132 View Post
            Khu đó là sao mà gọi là đảo hoang anh :-/
            -------------------------------------
            Đời là bể khổ.
            Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
            ------------------------------------------------------------------------

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X