Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về ktx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về ktx

tình hình là e ở quàng nam, em k nhận đc giấy báo nên k biết đc ở ktx k. Và bây h e phài làm gì để đc ờ ktx. Bây h e phải lên trường bằng bus 1h30p. Hix. Cảm ơn mọi người lắm ạ

Tỉnh Quảng Nam ko có xây trong ktx nên cũng khó xin lém.
    Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

em ở tp.hcm mà cách trường 30 cây ko biết có dc ở KTX ko

Comment

Theo mình được biết: Thì sau khi trường quốc tế nhập học sẽ có đợt cho tân sinh viên không có trong các tỉnh xây dựng vì thế bạn có thể chờ.
        Delete:brick::brick:

Comment

Hồi sáng em lên đăng kí ở KTX. Em ở Daklak. Cô ở phòng công tác sinh viên kêu lên kí túc xá khu B. Hình như có 2 khu b lận phải không mấy anh. Nó ở đâu vậy. ?

Comment

Originally posted by Aa‎ View Post
            Hồi sáng em lên đăng kí ở KTX. Em ở Daklak. Cô ở phòng công tác sinh viên kêu lên kí túc xá khu B. Hình như có 2 khu b lận phải không mấy anh. Nó ở đâu vậy. ?
            Khu B nằm gần ĐH Kinh Tế - Luật ^^
            Các bạn không có trong ds ở KTX giờ có thể vào đăng kí, còn nhiều chỗ trống lắm. Mình thấy có nhiều bạn không trong tỉnh xây dựng nhưng đã đăng kí thành công và đang ở đó.
            "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Khu B. không thích ở đó lắm. Gần Kinh tế Luật á. Dành cho sinh viên kinh tế Luật luôn á. Bữa mình xin có mấy người nằm trong tỉnh xây dựng nhưng mà học kinh tế luật. Ông giám đốc kêu lên khu B thì xin còn không thì thôi
              Delete:brick::brick:

Comment

Originally posted by 11520704 View Post
                tình hình là e ở quàng nam, em k nhận đc giấy báo nên k biết đc ở ktx k. Và bây h e phài làm gì để đc ờ ktx. Bây h e phải lên trường bằng bus 1h30p. Hix. Cảm ơn mọi người lắm ạ
                anh cũng ở QNam nè..em ở huyện nà vậy??..muốn xin KTX thì từ hôm nay em có thể vào xin đc rồi đó..đơn giản lắm :P
                RICH is not about how much you HAVE, but about how much you GIVE :surrender:

Comment

ở huyện núi thành ạ! ^^. t2 lên đăng kí còn chỗ k ạ? h em đang ở xa quá. chủ nhật có làm việc ktx có làm việc k ạ?

Comment

Originally posted by 11520704 View Post
                    ở huyện núi thành ạ! ^^. t2 lên đăng kí còn chỗ k ạ? h em đang ở xa quá. chủ nhật có làm việc ktx có làm việc k ạ?
                    30km thì xa thật đó, em cứ xin đi, chắc chắn là được còn khu A hay B thì anh ko chắc, khu B rấttốt, con gái ngại bên đó là do con gái ở đó hơi nguy hiểm còn con trai thì ở tốt em à.
                    Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Mà cô ở công tác sinh viên A1 kêu lên khu b2 hỏi. Vậy chắc là có khu b1 đúng không. Khu đó ở đâu nhở

Comment

bữa nay trong ktx đang cho người ngoài đăng ký ở đó. mình thấy có nhiều bạn không có tỉnh xây dựng nhưng vẫn xin vào ở khu A được. ai có nhiu cầu thì vào ktx đăng ký xem được không.

Comment

Originally posted by 10520279 View Post
                          bữa nay trong ktx đang cho người ngoài đăng ký ở đó. mình thấy có nhiều bạn không có tỉnh xây dựng nhưng vẫn xin vào ở khu A được. ai có nhiu cầu thì vào ktx đăng ký xem được không.
                          Em lên đăng kí mà có được ở khu A đâu. Toàn kêu cho ở khu B thôi. Nữ thì còn ở khu A được. Chứ Nam thì chắc bị tống sang khu B. Em lên KTX thấy cũng còn nhiều phòng ở khu A. Mà cô gì ở Phòng Công tác Sinh viên khó tính quá đi. Nhìn mặt lạnh và dữ . Bây giờ làm sao đăng kí qua khu A ở được :-/. Thấy cũng còn nhiều chỗ trống mà, hay là KTX để dành chỗ cho những bạn trong tỉnh tham gia xây dựng KTX.
                          Last edited by Guest; 01-10-2011, 19:14.

Comment

Hồi trước thông báo KTX còn chỗ cho sinh viên ngoài tỉnh tham gia xây dựng, thấy đăng kí cũng ít mà vô coi cũng còn chỗ. Có cách nào ở khu A không, khu B thấy ghê quá à. Tính ra thì mình cũng thuộc diện chính sách mà

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X