Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm bạn khoa mạng đây!!!!!! :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Kết bạn] Tìm bạn khoa mạng đây!!!!!! :D

Ai ở Tiền Giang hoặc các tỉnh miền tây vào đây làm wen nha!!!! Ưu tiên các bạn nữ!!!

khoa khác ko đc hả =) mình đag ở sg nhưg qê ở Gò Côg_Tiền Giag. nhà dì mình ở Mỹ Tho!

Comment

hj. khoa khác cũng được luôn!!! bạn khoa nào dzạ?

Comment

Originally posted by 11520673 View Post
        khoa khác ko đc hả =) mình đag ở sg nhưg qê ở Gò Côg_Tiền Giag. nhà dì mình ở Mỹ Tho!
        haha.tui ở chung phòng voi bạn lun nè!cho lam wen ko?
        "What is freedom? To have the will to be responsible for one's self."

Comment

HTTT. hjhj nhưg bạn ở đâu của tiền giag mỹ tho thế?
          Originally posted by 11520266 View Post
          haha.tui ở chung phòng voi bạn lun nè!cho lam wen ko?
          ủa chug phòg thi hả??

Comment

HTTT. hjhj nhưg bạn ở đâu của tiền giag mỹ tho thế?
            hj, tui ở phường 5 ak' !! còn bạn?

Comment

phườg 5 ở mỹ tho à? ko biết rõ địa chỉ ( về qê toàn hỏi tên họ chứ nói địa chỉ ko ai biết =)) nhưg mà nhà dì ở gần 3 cái hồ. có cột anten trc cổg, gần đó có bán cháo lòg ăn rất ghiền =))

Comment

chắc là giếng nước đó bạn!!! bạn vào phần tin nhắn rồi mình nói chuyện. post ngoài topic này bị admin cho là spam đó!!!

Comment

Hihi. Bạn khoa Mạng k6 biết mình không ta? Bữa học quốc phòng bạn Minh A mấy vậy?
                  Mình Quê Thuận An - Bình Dương
                  P/s: Khoa Mạng mình theo thống kê NV1 + NV2 chỉ có khoảng 10 nữ thôi...
                  "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
                    Hihi. Bạn khoa Mạng k6 biết mình không ta? Bữa học quốc phòng bạn Minh A mấy vậy?
                    Mình Quê Thuận An - Bình Dương
                    P/s: Khoa Mạng mình theo thống kê NV1 + NV2 chỉ có khoảng 10 nữ thôi...
                    ^^. mình A18 bạn.ktx nhà A15 room 405 ^^

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
                      ^^. mình A18 bạn.ktx nhà A15 room 405 ^^
                      Ý, nhà A15 hả, cùng tầng luôn.
                      Bạn ở Tiền Giang đúng không? Mình Bình Dương phòng 413 nè, hehe, vậy mà không biết ta. Chiều nay qua chơi. :d
                      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

bạn này thấy số nhiều nhiều 673 lun chắc là nv2 phải không.
                        Member MMT06
                        Facebook, Zingme

Comment

Đoàn Trọng Nhân cái tên nghe wen wen. Lý Trọng Nhân. ak nhớ rồi hồi bửa nọ C trưởng giật mình vì cái tên này đây
                          Member MMT06
                          Facebook, Zingme

Comment

Originally posted by 11520495 View Post
                            Đoàn Trọng Nhân cái tên nghe wen wen. Lý Trọng Nhân. ak nhớ rồi hồi bửa nọ C trưởng giật mình vì cái tên này đây
                            Bạn C phó - UV của MMT6 đây phải không ta. ^^2 đứa mốt vào lớp chắc phải Đoàn Nhân với Lý Nhân quá ^^ May mắn là tên mình MMT6 không ai trùng :d

Comment

uk. Chắc do Hòa cái tên xấu quá nên không ai thèm đặt ý mà
                              Member MMT06
                              Facebook, Zingme

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X