Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những điều cần biết cho năm nhất (version 2011)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520501 View Post
    Trời ơi mấy anh trả lời đúng trọng tâm câu hỏi hộ em cái ( Túm lại là có phải gửi giấy đó về nhà k nhà em ở xa lắm ..... tận Đà Nẵng lận có gì em còn bít đường gửi chuyển phát nhanh......
    Mình trả lời rồi mà bạn. Mình đã nói là Nếu bạn bị địa phương triệu tập đi nghĩa vụ quân sự hay chuyện gì cần thiết thì phải xin tờ giấy đó để nộp, ko thì thôi. Còn khó khăn quá thì bạn xin trước rồi để ở nhà có mất mát gì đâu

Comment

zậy đi học gdtc có cần mang giày bata k vậy
      Dân ta phải biết sử ta....
      ...............................Có gì không biết thì tra Google

Comment

Originally posted by 11520436 View Post
        zậy đi học gdtc có cần mang giày bata k vậy
        Phải mang giày bata chứ em, chạy 5 vòng trường chân không sao được
        Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

đi học bao nhiêu mà chạy hết 5 vóng rồi, kiểu này ra cơm ra cháo hết

Comment

Cho em hỏi lịch học AV lớp 2 với, tìm hoài k thấy, TKB trường mình thường cập nhật ở đâu hả mấy anh ?

Comment

Originally posted by 11520612 View Post
              Cho em hỏi lịch học AV lớp 2 với, tìm hoài k thấy, TKB trường mình thường cập nhật ở đâu hả mấy anh ?
              lớp av2C11 học thứ 5 với thứ 7, xem kĩ lại đi

Comment

Originally posted by 11520612 View Post
                daa.uit.edu.vn đó e. Mà trong đó phải đăng nhập mới vào xem được. Không biết k6 có được cấp tk bên daa chưa nhỉ

Comment

đi học bao nhiêu mà chạy hết 5 vóng rồi, kiểu này ra cơm ra cháo hết
                  Chuyển giới tính đi được giảm xuống còn 1/2 ) Tập chạy riết là quen thôi, thể dục cũng khó rớt lắm, đừng lo

Comment

cho em hỏi về vụ sinh hoạt công dân là nếu 2 ngày đầu có đi sinh hoạt đầy đủ nhưng ngày cuối không có đi thì có sao không ?

Comment

lớp av2C11 học thứ 5 với thứ 7, xem kĩ lại đi
                      xem chỗ nào nhỉ ? mà cái daa dùng ID này đăng nhập đc k ?

Comment

Originally posted by 09520118 View Post
                        Chuyển giới tính đi được giảm xuống còn 1/2 ) Tập chạy riết là quen thôi, thể dục cũng khó rớt lắm, đừng lo
                        5v là khoảng nhiu cây a?

Comment

Cho em hỏi trong tkb nó ghi mã lớp, làm sao biết mình trong lớp nào ?_?

Comment

Originally posted by 11520504 View Post
                            Cho em hỏi trong tkb nó ghi mã lớp, làm sao biết mình trong lớp nào ?_?
                            Mã lớp em chưa cần quan tâm, chỉ cần xem thời khóa biểu theo khoa là được, Hk2 tự đăng ký môn học rồi em sẽ hiểu mã lớp là gì ^_^
                            Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 11520591 View Post
                              cho em hỏi về vụ sinh hoạt công dân là nếu 2 ngày đầu có đi sinh hoạt đầy đủ nhưng ngày cuối không có đi thì có sao không ?
                              Vẫn bị đình chỉ 1 học kì bạn à! Phải đi đầy đủ cả 4 ngày mới được.
                              Cuộc sống không phải lúc nào cũng có màu hồng

Muốn thấy cầu vồng phải biết chấp nhận những cơn mưa....

Comment

Có ai biết lớp AV2 C12 lịch học sao k, em tìm trong TKB chi thấy C11 !

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X