Announcement

Collapse
No announcement yet.

Dcom 3g Viettel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ai có cái dcom 3g nào cũ (cũ mấy cũng được) để lại cho mình với...giá tầm <200k nha.

Comment

300k D-com EU-173 0987.24.14.04 Citimark Chu Văn An nhé, tới call ra

Comment

Có ai bán D-com viettel Mf190s không nhĩ! Đang cần gấp trong tuần này. Nếu có thì pm mình nha!
        yahu: jackychang113
        mail: jackychang113@gmail.com
        --Sống trên đời sống cần có một tấm lònG--
        ->Live->learn->Live->

Comment

Bạn cần mua D-com mới luôn hay là đã qua sử dụng

Comment

chọn vào thao tác chuyển qua 2g.vào phần wifi kết nối với viettel.xong quay lại vào thao tác chuyển qua lại 3g là đc ak.có thể download thêm cái bản hack.nhưng xài ko thấy cũng mạnh rôi.về quê cũng đc 800.:byebye:

Comment

Originally posted by muicachua1709 View Post
              mình nghĩ là không hacker dc đâu bạn ah, bỏ ý định xấy đấy đi h:
              Originally posted by 12520909 View Post
              viettel 30k/tháng lận mà, mình nói mobi kìa, viettel ko hack băng thông được, mobi mới được
              Originally posted by hungtranvn86 View Post
              Mình nghĩ có lẽ bạn nên bỏ ý định này. Băng thông do nhà mạng cấp và đã có giới hạn lưu lượng cho từng gói cước đăng ký của sim, ý tưởng của bạn là "h@ck" cái giới hạn đó? nghĩa là phải tìm hiểu xem Viettel giới hạn bằng cơ chế như thế nào. Điều này nếu có người có thể làm, chắc Viettel sẵn sàng trả vài trăm m để mua lại
              Originally posted by emxjng_emkieu View Post
              khủng vậy ta. Vụ này mềnh chưa biết
              hoàn toàn có thể đấy, các bạn nên tìm hiểu nhiều hơn, bây giờ mình chỉ thao tác bằng tay không dùng phần mềm cũng có thể bẻ khóa băng thông của viettel rồi, 30k/tháng xài vẫn vi vu hoàn toàn không giới hạn :funny:
              Chỉ có chó mới hiểu được độ khó của việc gặm xương :boss:
              Và chỉ có người con trai mới hiểu được độ tan thương của việc bị gái đá :sunglasses:

Comment

Originally posted by muicachua1709 View Post
                mình nghĩ là không hacker dc đâu bạn ah, bỏ ý định xấy đấy đi h:
                Originally posted by 12520909 View Post
                viettel 30k/tháng lận mà, mình nói mobi kìa, viettel ko hack băng thông được, mobi mới được
                Originally posted by hungtranvn86 View Post
                Mình nghĩ có lẽ bạn nên bỏ ý định này. Băng thông do nhà mạng cấp và đã có giới hạn lưu lượng cho từng gói cước đăng ký của sim, ý tưởng của bạn là "h@ck" cái giới hạn đó? nghĩa là phải tìm hiểu xem Viettel giới hạn bằng cơ chế như thế nào. Điều này nếu có người có thể làm, chắc Viettel sẵn sàng trả vài trăm m để mua lại
                Originally posted by emxjng_emkieu View Post
                khủng vậy ta. Vụ này mềnh chưa biết
                hoàn toàn có thể đấy, các bạn nên tìm hiểu nhiều hơn, bây giờ mình chỉ thao tác bằng tay không dùng phần mềm cũng có thể bẻ khóa băng thông của viettel rồi, 30k/tháng xài vẫn vi vu hoàn toàn không giới hạn :funny:
                Chỉ có chó mới hiểu được độ khó của việc gặm xương :boss:
                Và chỉ có người con trai mới hiểu được độ tan thương của việc bị gái đá :sunglasses:

Comment

bạn chạy ra tiệm mua cọng cáp để cắm gián tiếp d-com vào máy tính , sau đó xem cái này là mạng sẽ tải tối thiểu 1.5 đó http://www.youtube.com/watch?v=uyId6SgjuJ8
                  Thời xưa : hy sinh đời cha cũng cố đời con ....... Thời nay : đời cha mà ngon thì đời con coi như ổn !!!!

Comment

Em dùng con Fast Connect MF667 mạng chậm như sên ấy thử tải TL;DR về thử em hack được ko? nhưng chả khác gì lúc đầu cà.
                    Ai có cách phá băng ko chỉ em với. (

Comment

Originally posted by 11520138 View Post
                      Viettel 20k/tháng xem phim HD online vi vu đây :funny:
                      Chỉ cho em với được không ?:surrender:

Comment

thời ấy đả qua rồi ^^

Comment

cách này xưa như trái đất bị fix mấy tuần nay r

Comment

Cách này đơn giản mà hữu hiệu phết. Làm tay cũng được, chẳng cần phần mềm. Mình download tầm 500-600 Kb/s, sướng thật.

Comment

hack làm gì, đăng ký vinaphone 1 ngày 3k xài tẹt ga

Comment

Originally posted by 12520450 View Post
                                [ATTACH=CONFIG]6178[/ATTACH]
                                sài trên PC thì ok.. nhưng đưa zô win 8 là lỗi như zầy!
                                xin được giúp đỡ:cry:
                                Cái này là do máy bạn chưa đủ driver đấy chứ? :sad:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X