Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] môn ITEM1.D11 nhập môn quản trị doanh nghiệp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] môn ITEM1.D11 nhập môn quản trị doanh nghiệp

Cho em hỏi môn ITEM1.D11 nhập môn quản trị doanh nghiệp khi nào mới mở ạ vì đã gần hết nửa HK rồi mà vẫn chưa thấy gì cả:tire:

Thank
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Môn này học sáng T2 đúng ko bạn? Nếu đúng thì thông báo cho bạn 1 tin buồn: Lớp đã bắt đầu học từ khá lâu rồi. Bây giờ bạn vào học có lẽ là ko kịp nữa rồi

Comment

sax vậy sao trong lich học ko thấy nói gì vậy ta:brick:
      Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Hình như thứ 2 tuần sau là buổi cuối cùng và nộp bài thi vào khoảng độ 20-11.

Và 1 tin buồn với bạn nữa là bạn phải có nhóm để nộp bài, nếu không có nhóm thì không được công nhận...
        Chúng ta chỉ mất tất cả khi từ bỏ niềm hy vọng của mình.

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X