Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa Học TOEIC và Tin Học (+Kĩ năng làm việc) miễn phí! Cứ thử đi anh em!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

oa, k5 cũng nhiểu nhỉ
    bữa đó đi được phát cho 1 quyển luyện luyện thi toeic mỏng khoảng 20 trang. 1 cô xinh xinh lên hướng dẫn sơ sơ để mình có hứng rồi... hẹn bữa khác gặp lại )
    Sai lầm lớn nhất của người lớn đó là họ đã quên mình từng là trẻ con...

Comment

còn đăng kí đc ko bạn?
      còn thì cho xin 2 suất nha

Comment

đâu phải học miễn phí đâu mọi người. Chỉ miễn phí bữa đầu tiên thôi còn mấy bữa khác thì đóng tiền học nha 1tr2/1 khóa bao gồm 2 tháng học toeic và 2 tháng học C#

Comment

Thông báo tới tấ cả anh em mình là thứ 7 này sẽ có được thêm một nhóm nữa, lúc 17h30' nha. Địa điểm: Trung tâm tin học-ngoại ngữ Úc Anh (APT), số 31/49 Tân Lập...gần trường ĐH KHTN, có 2 cơ sở,hướng từ ĐH KHTN xuống chợ, cách KHTN khoảng 200m, Anh em xuống cơ sở Tin học để mình nhận lớp nha.
          Do chiều thứ 7 mình cũng có lớp nên mình sẽ đón các bạn ở đó ha..hihi
          chú ý: từ KHTN xuống gặp 1 trung tâm đầu tiên không vào nha các bạn, đi xuống tí nữa nha...mình nhận lớp ở cơ sở 2 nha!...
          có thắc mắc gì gọi mình nha...tốn khoảng 1k tiền điện thoại thui các bạn, đi nhầm chỗ mắc công đi tới đi lui khổ lắm người ơi..!
          Thân mến mọi người!:happy:
          Trần Cao Lâm
          0938.42.52.10

Comment

ủa! không phải miễn hoàn toàn hả Lâm!

Comment

Originally posted by 12520924 View Post
              ủa! không phải miễn hoàn toàn hả Lâm!
              Hiện tại thì mình đang học không tốn xu nào đây bạn. Còn chi tiết cụ thể như thế nào được miễn giảm thì mời bạn đến học ngày đầu rồi sẽ được thông tin cụ thể do trung tâm phổ biến nha bạn..Tất nhiên mình giới thiệu bạn qua học thì không ai tính phí cho bạn trước khi bạn vào học lâu dài, ngày đầu học nhiều thứ hay lắm, hôm thứ 4 có những bạn đi rồi mình thấy cũng êm..bạn cứ đi thử nha...:haha:
              Trần Cao Lâm
              0938.42.52.10

Comment

Originally posted by 12520219 View Post
                Hiện tại thì mình đang học không tốn xu nào đây bạn.
                Em xin sao mà học nguyên cả khóa mấy tháng không tốn xu nào hay vậy? Chỉ anh với...

Comment

"chay mặt"..Hihi
                  Trần Cao Lâm
                  0938.42.52.10

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X