Announcement

Collapse
No announcement yet.

USB 3.0 8G Kingmax 195K, Chuột Laser Gaming Gigabyte 1600dpi 215K

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB 3.0 8G Kingmax 195K, Chuột Laser Gaming Gigabyte 1600dpi 215K

Bài đăng này được chuyển qua TOPIC MỚI tại đây: http://forum.uit.edu.vn/threads/2634...-340K-BH-2-nam
    Attached Files
    Last edited by octopus17; 18-11-2012, 02:34.

Các bạn nhanh tay sở hữu cho mình USB 3.0 tốc độ cao và Chuột gaming Gigabyte siêu nhạy, giá siêu mềm nhé^^. Hàng cực chất, đầu tư 1 lần, dùng cả đời.

Comment

3.0 mà chậm quá :tire:

Comment

:love: :beauty:

Comment

Là USB 3.0 chứ có phải ổ cứng 3.0 đâu bạn.

Comment

Usb 2.0kington 16gb mh gj 13mb/s
            Phú quý vinh hoa như ảo mộng
            Tiền tài danh vọng tựa phù du....

Comment

usb nayf 32g hay sao z a? có cho test usb trước khi nhận k? sợ dung lượng ảo

Comment

Originally posted by 12520037 View Post
                Usb 2.0kington 16gb mh gj 13mb/s
                Nếu bạn muốn so sánh tốc độ thì hãy so sánh 1 USB 8G 2.0 và 1 USB 8G 3.0 nhé. Rõ ràng là dung lượng càng lớn thì tốc độ sẽ càng nhanh rồi. Ở đây mình chỉ có USB 8G, vì là hàng bán chậm nên mới có giá này và mình bán cho những ai có nhu cầu dùng USB 3.0.

Comment

Originally posted by 12520814 View Post
                  usb nayf 32g hay sao z a? có cho test usb trước khi nhận k? sợ dung lượng ảo
                  USB này 8G thôi em ạ, vì ko có ảnh USB 8G nên anh lấy tạm ảnh đó (anh đã mô tả chi tiết sản phẩm rất kĩ ở phần tựa rồi đó). Em muốn test USB thì test thoải mái nhé.

Comment

USB 3.0 chỉ còn 3 cái cuối cùng thôi nha. Các bạn nhanh tay nhé.

Comment

Tất cả hàng có sẵn nha, ko phải order rồi đợi cả tuần mới có, các bạn chọn rồi nt hoặc gọi đt cho mình. Nếu mình rảnh thì sẽ giao hàng liền, còn ko thì hôm sau sẽ giao hàng, hoặc các bạn ở khu vực làng ĐH cũng có thể chạy đến nhà mình để xem và chọn hàng .

Comment

Xem ra mẫu mã, chất lượng chưa phải là lựa chọn hàng đầu của các bạn sinh viên, mà giá rẻ mới lựa chọn hàng đầu... :funny:

Comment

Originally posted by octopus17 View Post
                          Nếu bạn muốn so sánh tốc độ thì hãy so sánh 1 USB 8G 2.0 và 1 USB 8G 3.0 nhé. Rõ ràng là dung lượng càng lớn thì tốc độ sẽ càng nhanh rồi. Ở đây mình chỉ có USB 8G, vì là hàng bán chậm nên mới có giá này và mình bán cho những ai có nhu cầu dùng USB 3.0.
                          Cùng chủng loại nhưng USB 8G của mình tốc độ lại ~1/2 với tốc độ USB 4G của thằng em trong phòng.

Comment

Originally posted by 10520173 View Post
                            Cùng chủng loại nhưng USB 8G của mình tốc độ lại ~1/2 với tốc độ USB 4G của thằng em trong phòng.
                            Bạn test ổ 3.0 hay 2.0 vậy?

Comment

USB 8G 3.0 195K và chuột Gaming 1600dpi 215K-275K vẫn còn hàng nha các bạn. Gọi cho mình để có giá tốt nhất nhé.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X