Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bán Khóa Học Guitar gần ĐH KHTN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bán Khóa Học Guitar gần ĐH KHTN

Tuần trước mình vừa mới đăng ký học guitar ở gần ĐH khoa học tự nhiên, nhưng do mình mới chuyển trọ qua phía bên kia suối tiên nên đi học hơi khó khăn.
    Mình đăng ký là 300k và học 1 tháng dành cho người chưa biết gì về đàn guitar hoặc có biết 1 ít. một tuần học 3 buổi, 1 buổi khoảng 1.5 đến 2h, thời gian tùy ý.
    bạn nào có muốn học thì nói mình nhường lại ở topic này ha, với giá là 200k, mình tặng cuốn sách học free luôn.uh, mà mình chỉ mới học có 1 buổi thâu ha!

ko có đàn có học được ko bạn?
    Mail: ba.thanh9x@gmail.com
    YH: ba.thanh9x08

Comment

dzạ, được mà anh. vì chổ dạy có đàn cho mình học mà.

Comment

cũng thích cái này, ma bận mất zui

Comment

cho mình hỏi cái khóa học bạn nói là kéo dài mấy tháng hé, nghĩa là giờ mình chi trả 200k để học được bao lâu ?

Comment

bạn đóng 200k thì học đc một tháng đó bạn, học hết 1 tháng thì nắm đc cơ bản.
            khóa học đó kéo dài 3 tháng, nếu bạn muốn học 2 tháng còn lại thì bạn chỉ cần đóng thêm 400k nữa.

Comment

Mua rùi để khi khác học được không bạn tại h hơi bận ak

Comment

có tác dụng 1 tháng từ lúc mà mình đăng ký đó bạn. có nghĩa là đến khoảng ngày 17/12 là hết hạn bạn. từ hôm nay cho đến ngày đó bạn có thể bạn có thể chọn ngày để bắt đầu học. có đc thì bạn mua dzùm mình đi, do đi học bất tiện wa nên mình nhượng lại.

Comment

có bạn nào mua giúp mình với! mình giảm còn 150k đó.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X