Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khách sạn 5* New World Saigon Tuyển SV Thực Tập IT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Khách sạn 5* New World Saigon Tuyển SV Thực Tập IT

Hiện tại bên công ty mình - Khách sạn New World Saigon (Địa chỉ 76 Lê Lai Q1) đang cần tuyển 01 sinh viên thực tập IT. Thời gian thực tập 04 tháng. Lương thỏa thuận, các chế độ và ưu đãi như Nhân Viên Chính Thức (được trang bị trang phục làm việc, giặt giũ có người lo, ăn uống ngày 2 bữa theo kiểu buffet tự phục vụ, làm việc ngày 8 tiếng, 5 ngày/tuần, tham gia các hoạt động vui chơi của khách sạn, và còn nhiều ưu đãi khác sẽ được trình bày trong quá trình phỏng vấn)

Mô tả công việc: Xử lý các sự cố thông thường liên quan đến hệ thống mạng và máy tính, máy in (sẽ được training).

Yêu cầu: Tiếng Anh giao tiếp khá, ngoại hình tương đối, nắm vững Kiến thức về Mạng, tính chịu khó ham học hỏi, siêng năng, hòa đồng với mọi người.

Bạn nào có nhu cầu thì gởi CV về cho mình nhé: CLOSED, CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM

Thân ái!
    Last edited by thaukieng; 02-01-2013, 17:06.

mổi tội tiếng anh dốt, kiến thức mạng hơi kém , kaka:love:
    ^^Hoàng Oanh^^

Comment

Lót dép hóng ...
      Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
      ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

up nhé, chúc các bạn UIT có chỗ thực tập trong KS 5*

Originally posted by 09520600 View Post
        mổi tội tiếng anh dốt, kiến thức mạng hơi kém , kaka:love:
        Tiếng anh dốt thì bổ sung tiếng anh. Mình gọi đt lên Intercontinental thì nhân viên trực đt ở trên đó nói tiếng anh cũng không rõ và không chuyên nghiệp lắm, nhưng cơ bản là bạn phải nói được + nghe được => không cần quá bi quan
        Khoảng cách giữa bạn và ước mơ của bạn là bao xa ?

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X