Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Ebook ĐHCNTT] MSQL, HTLM5, PHP, Java, Python... Full Collection [A-Z]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Link die hết rồi bác ơi, uổng quá không down được :sosad:

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
      Link rapid đều bị 1 lỗi. Fix nào?:S
      sao link này bị lỗi hoài vậy??

Comment

Mediafire đi bác
        ĐH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN-ĐHQG TP.HỒ CHÍ MINH

Comment

chóng mặt :shot:

Comment

Cần SV tham gia Open Source Project

Chòa các bạn SV,

Mình hiện đang sống và làm việc tại Australia cần người cộng tác làm 2 dự án open source

Cloud Computing
            Build management tool để quản lý FreeBSD jail host ...
            Thích hợp cho những bạn mong muốn đi theo con đường sau này sẽ làm sysadmin
            CMS + eCommerce project
            Xây dụng một CMS + eCommerce framework rễ ràng cho người dùng có thể tạo plugin, theme...
            Sử dụng công nghệ Java (PlayFramework), MongoDB, BlackboneJS, LESS và Bootstrap
            Bạn SV nào muốn tham gia xin gủi email cho mình: hlieuta at gmail dot com
            PS: Các bạn không cần phải biết hết các công nghệ đã nêu trên chỉ cần kiến thức căn bản về lập trình cộng với tinh thần ham học hỏi. Mình sẽ provide training khi các bạn phỏng vấn.
            Có hỗ chợ cho sinh viên có hòan cảnh khó khăn, hoặc cần tiền đi chơi :-). Mình sẽ chi trả theo hàng tháng nếu thấy các bạn làm đuợc.

Comment

Originally posted by hlieuta View Post
              Chòa các bạn SV,

Mình hiện đang sống và làm việc tại Australia cần người cộng tác làm 2 dự án open source

Cloud Computing
              Build management tool để quản lý FreeBSD jail host ...
              Thích hợp cho những bạn mong muốn đi theo con đường sau này sẽ làm sysadmin
              CMS + eCommerce project
              Xây dụng một CMS + eCommerce framework rễ ràng cho người dùng có thể tạo plugin, theme...
              Sử dụng công nghệ Java (PlayFramework), MongoDB, BlackboneJS, LESS và Bootstrap
              Bạn SV nào muốn tham gia xin gủi email cho mình: hlieuta at gmail dot com
              PS: Các bạn không cần phải biết hết các công nghệ đã nêu trên chỉ cần kiến thức căn bản về lập trình cộng với tinh thần ham học hỏi. Mình sẽ provide training khi các bạn phỏng vấn.
              Có hỗ chợ cho sinh viên có hòan cảnh khó khăn, hoặc cần tiền đi chơi :-). Mình sẽ chi trả theo hàng tháng nếu thấy các bạn làm đuợc.

@ 11520360,

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X