Announcement

Collapse
No announcement yet.

[USB 3G] Nên mua loại nào của nhà mang nào

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [USB 3G] Nên mua loại nào của nhà mang nào

Mình đang định mua 1 em USB 3G mà thấy nhiều loại quá không biết loại nào tốt, bắt sóng khỏe và chạy mát xíu. Bạn nào có kinh nghiệm rồi chỉ mình với. Và cho địa điểm mua hàng rẻ nữa nhé. À luôn tiện cho mình hỏi luôn là nên mua mới sim 3G nào xài kinh tế nhất dangos_h4_04.gif

Theo e thì sim 3G a nên dùng sim SV đk MIMAX vietel hoặc 1 gói tượng tự bên mobi, vina thì e k biết là có k! 1 tháng 20k sài k giới hạn!
    Nếu chỉ dùng cho laptop thì có thể mua loại usb của các nhà mạng! Về chất lượng thì nói chung như nhau cả, đều từ ZTE với Huawei mà ra cả! ^^
    Còn nếu sài cho cả tablet thì nên mua k nên mua loại của nhà mạng, mà mua loại sài cho cả tablet và laptop, e biết 1 nơi bán loại usb này, bh 12 tháng, giá tầm dưới 300k!
    Còn chuyện usb 3g mà a thik mát thì có lẽ phải độ thêm bộ tản nhiệt nito lỏng thì may ra! hihi. Cái nào dùng cũng nóng bừng hết cả! ^^
    Còn 1 lựa chọn nữa là search trên forum mình có 1 topic nói về unlock băng thông d-com, a có thể tìm topic đó, mua đúng loại usb 3G đó, đk đúng gọi cược đó, như z thì có thể sài 3G k bị giới hạn tốc độ! ^^
    E chỉ góp ý z thôi, ace nào có cao kiến thì chia sẽ thêm ( đừng chém e nhé!) ^^
    Bán LG OPTIMUS 3D CUBE BRANDNEW FULLBOX 4TR9!

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X