Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn muốn làm IT cho các công ty Hàn Quốc ? Ngày 17.12 tại A208 Trường ĐH Quốc tế

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lịch đổi trùng lịch học rồi, vậy cũng khỏi đi lun :unhappy:

Comment

• Hiện nay đã đến giờ mà không thấy bạn nào qua h:

Comment

• Originally posted by toannv View Post
        Hiện nay đã đến giờ mà không thấy bạn nào qua h:
        Trừ điểm rèn luyện ngay và luôn. :sure:
        Ta đã trở lại . :choler:

Comment

• Originally posted by 08520270 View Post
          Trừ điểm rèn luyện ngay và luôn. :sure:
          tình hình là bây giờ em mới đọc được thông báo đổi, không biết đã chuyển địa điểm nên không đi được.
          ( hôm qua em có qua lên trường mà không thấy ai nên về)
          trừ điểm rèn luyện thì hơi bất công ạ :badsmell:

Comment

Hôm nay em đến lúc 9h, ghi tên vào danh sách của trường CNTT thì là người thứ..4 ạ

Comment

• Người thứ 3 trong dòng danh sách đây, 9h-11h15 tham dự vẫn khoái nhất nhà phát hành game Đột Kích dc đa số ánh mắt người xem chú ý, mà chưa có chi nhánh ở việt nam nhỉ, mà chỉ tuyển nhân sự maketing ak, Act One nằm ở CVPM Quang Trung thấy tuyển nhân sự IT này có 20--40 ng 2 năm tới. Còn SAM nói tiếng anh dữ quá đến mấy đứa Quốc Tế ko nói dc lời nào lun.
              7 cty tổng thể, những cty tuyển dụng IT rất cần av tốt (tiêu chí hàng đầu) vào sẽ dc 6 tháng training và tốt hơn sẽ có cơ hội sang Seoul học trường du học danh tiếng (đào tạo lại ). Ấn tượng với một số video clip, những nhất vẫn là doanh thu của cty họ ^^!
              Sáng có người trường mình k3-4 j đó có nộp đơn xin trưc tiếp rồi đó. Họ là người dòng 1-2/4 danh sách đăng ký.
              Nội dung training kha nhiều chỉ nhớ dc vậy thôi ^^
              Living to bring what is best for you and everyone around to more meaningful life!

Comment

thầy ơi, việc chuyển thời gian và địa điểm như thế thì bọn em cũng khó có thể đi, hôm wa em mắc báo cáo nưa, thông cảm bọn em, thầy ơi!!!!

Comment

• Em thấy thầy thông báo là chuyển qua trường DH Quốc tế và không cần phải đăng ký nữa, như vậy thì lần đăng ký trước là hủy, và cũng chuyển ngày hội thảo cũng khó cho em sắp xếp lịch để đi(bởi hôm đó là thi), nên mong thầy thông cảm

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X