Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for anni: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for anni: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

User: anni
    Infraction: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

Administrative Note:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Message to User:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Original Post:
    Em là sv K6, ngành MMT
    Cho em hỏi về môn Vật Lý A3, theo như CT đào tạo ghi trên uit.edu.vn thì không có nhưng kì trước có rất nhiều bạn đã đk học. Kì này không thấy mở lớp, mà K7 năm nay học ct vật lý khác K6, không biết môn này khi nào mới mở lớp lại. :shot: kì này em thấy cũng không mở lớp môn Kiến Trúc Máy Tính, Nhập Môn Quản Trị Doanh Nghiệp.
    Cuối cùng, cho em hỏi là môn Vật Lý A3 có bắt buộc học đối với K6 ko? và chương trình đào tạo ghi trên www.uit.edu.vn có chính xác chưa vậy hay là chưa cập nhật?
    Mong phòng đào tạo, mọi người trả lời giúp em với ạ! Em xin cảm ơn! :salute:

LHQC

Collapse
Working...
X