Announcement

Collapse
No announcement yet.

vé tập xe buýt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vé tập xe buýt

vé tập xe buýt 2012 sang tháng 1/2013 còn dùng được không mấy mọi người?:sad:
    TruongThi

Theo như năm ngoái thì dùng được đến tháng 3 nhé bạn
    Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Theo giang hồ đồn thì năm sao sẽ cho sử dụng vé giá 2000d thì không biết sẽ tiếp tục được xài vé tập hok nữa

Comment

Originally posted by 11520376 View Post
        vé tập xe buýt 2012 sang tháng 1/2013 còn dùng được không mấy mọi người?:sad:
        Hi em, hôm trước điện lên tổng đài hỏi thì chị đó nói là không được đâu em. Tranh thủ xài đi

Comment

Thường thì mọi năm sẽ có gia hạn vì số vé tập phát hành ra ko thể hết dung911 cuối năm được. Năm nay có vẻ khác mọi năm... để coi sẽ có thay đổi gì

Comment

năm sau đi xe buýt trình thẻ sinh viên mua vé 2k, hiện bây giờ đã thu hồi hết tất cả vé tập. hok ai bán nữa, mình mua mà hok đc, ai mua đc mua giúp vs

Comment

Tui mới mua 1 tập vé, chiều ai về chung tui cho ké vé, đàng nào cuối tháng cũng ko xài dc nữa

Comment

có bán lại không em Luận

Comment

Tin hot: Mình muốn bán 14 vé còn zin, giá cả thì trường là 14*1400 = 19600 vnđ.
                  Mình bán lại 18000 vnđ, bạn nào muốn mua để lại số tel phía dưới, mai lên trường mình gọi đưa cho :smile:

P/s: Ưu tiên người comment nhanh nhất, chuẩn bị tiền lẻ luôn nhé :sunglasses:

P/s: ĐÃ BÁN:shy:
                  Last edited by 10520049; 13-12-2012, 23:33.
                  Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

hiện tại dư rồi sợ dùng không hết nữa ý chứ
                    có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

còn không mình mua
                      TruongThi

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
                        Tin hot: Mình muốn bán 14 vé còn zin, giá cả thì trường là 14*1400 = 19600 vnđ.
                        Mình bán lại 18000 vnđ, bạn nào muốn mua để lại số tel phía dưới, mai lên trường mình gọi đưa cho :smile:

P/s: Ưu tiên người comment nhanh nhất, chuẩn bị tiền lẻ luôn nhé :sunglasses:

mình mua nha bạn cho xin cái hẹn với sdt để tiện giao dịch

Comment

vé tập năm nay chỉ đi hết tháng 12 thôi. sang năm sinh viên đi 2 ngàn 1 vé lượt ko đi vé tập nữa

Comment

Originally posted by 09520533 View Post
                            mình mua nha bạn cho xin cái hẹn với sdt để tiện giao dịch
                            Thế có mua ko bạn ? sao pm inbox ko trả lởi, check inbox đi nha hoặc để lại sdt, nếu ko mua, mình để người khác hốt.:misdoubt:
                            Tạm biệt :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Originally posted by 09520546 View Post
                              vé tập năm nay chỉ đi hết tháng 12 thôi. sang năm sinh viên đi 2 ngàn 1 vé lượt ko đi vé tập nữa
                              Thông tin này từ đâu vậy anh?
                              mail: phamtruong009@gmail.com or 10520194@sv.uit.edu.vn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X