Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HELP] Chuyển tiền bằng ATM???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [HELP] Chuyển tiền bằng ATM???

Cho em hỏi là có thể chuyển tiền từ tk agribank sang viettinbank bằng amt được không ạ? Cơ mà tk viettinbank nó bắt đầu bằng 711A thì làm sao để bấm chữ A đó:sad:
    Còn nếu gửi trực tiếp từ ngân hàng thì thủ tục ntn ạ?
    Không có gì mà ta không biết:boss:
    Chỉ có những điều ta chưa biết

các ngân hàng đều có thể chuyển tiền và tất nhiên có phí, bạn đến đó người ta chỉ tận tình luôn
    if one day...

Comment

đúng là chuyển qua viettin gặp chút vấn đề với cái chữ A (nếu chuỷen bằng ATM), nói thẳng ra là ko chuyển dc
      ra trựa tiếp ngân hàng thì hỏi 1 2 câu là nó chỉ tận tình

Comment

Còn về VIETTIN thì mình không dùng tại vì nó chơi 1 mình à, hồi trước chuyển thẻ ATM nó không nhận chuyển qua Tk ngân hàng khác @@, giờ chắc có liên kết rồi, bấm sau chữ A cũng được không cần mấy số đầu, nếu chuyển bằng cây ATM của viettin để ý kĩ có chỗ bấm hiện ra chữ đó ^^ chúc may mắn
        if one day...

Comment

Originally posted by 09520210 View Post
          Còn về VIETTIN thì mình không dùng tại vì nó chơi 1 mình à, hồi trước chuyển thẻ ATM nó không nhận chuyển qua Tk ngân hàng khác @@, giờ chắc có liên kết rồi, bấm sau chữ A cũng được không cần mấy số đầu, nếu chuyển bằng cây ATM của viettin để ý kĩ có chỗ bấm hiện ra chữ đó ^^ chúc may mắn
          ah, ra vậy ^^

Comment

Các bạn không được chuyển tiền học phí bằng thẻ ATM, vì không ghi chú được MSSV cũng như lý do chuyển, và không có chứng từ chuyển tiền...

Comment

Vietin bank làm ăn lâu lắm !
              Mình dùng internet banking của sacombank send tiền vào tk viettin bank mà 2 ngày sau mới nhận được! làm mình phải call lên hỏi tốn cả đóng tiền điện thoại
              Đặng Ngọc Quyên

Comment

bạn chỉ cần nhập 8 số cuối, nó sẽ hiện ra họ tên đầy đủ của chủ tài khoản nhận. Bạn thấy đúng họ tên r chuyển

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X