Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mua 3G cũ đây..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520447 View Post
    Các em nên mua con FAst Conect của mobifone giá nó có 350 K rưỡi rẻ vì mua theo Deal tại Đây
    tốc độ 7.2, xài 3 mạng k cần hack mạng gì hết. a cũng k hỉu sao h nó rẻ thế. trước kia nó hơn 1 triệu (bao dung lượng nên chắc thê) . Anh cũng từng mua USB 3G FB-Link, nó dùng được cho máy tính bảng nữa giá: 342K anh cũng mua theo Deal, hàng nhập khẩu Đài Loan. Đang xài cũng đang bt.
    1 vài kinh nghiệm chia sẽ cho các em.
    Thân!
    hình như ko dùng được cho win 8 à anh

Comment

Originally posted by 12520078 View Post
      hình như ko dùng được cho win 8 à anh
      khì cài phần mềm để để mode win xp, win 7 , tùy vào mình thôi rồi cài. D-com cũng vậy. Không hiểu mấy đứa bên trang sieumua nó nói k xài đc win 8 , mobifone là 1 hãng viễn thông lớn, k nhẽ ai đã xài FAst connect thì k thể cài win 8 sao. Em cứ yên tâm ha

Comment

Originally posted by 10520447 View Post
        Các em nên mua con FAst Conect của mobifone giá nó có 350 K rưỡi rẻ vì mua theo Deal tại Đây
        tốc độ 7.2, xài 3 mạng k cần hack mạng gì hết. a cũng k hỉu sao h nó rẻ thế. trước kia nó hơn 1 triệu (bao dung lượng nên chắc thê) . Anh cũng từng mua USB 3G FB-Link, nó dùng được cho máy tính bảng nữa giá: 342K anh cũng mua theo Deal, hàng nhập khẩu Đài Loan. Đang xài cũng đang bt.
        1 vài kinh nghiệm chia sẽ cho các em.
        Thân!
        hehe em cũng có bán cái này (360k)! mà hàng này ko phải chính hãng, BH tại công ty, cũng có bán mấy cái rồi, tốc độ 7.2m nhưng có người lại nói chậm (không bit có p hàng này ko) chưa ai pm lại hết. ANH EM nào xài rồi cho ý kiến!
        Last edited by 12520627; 01-01-2013, 16:56.

Comment

em mới mua 1 cái dcom viettel FM190s 7.2
          ko biết loại này có ổn ko...có hack được băng thông ko.... có gói cước nào dùng ổn ổn ko???????????????
          với lại sao là 7.2 mà em download = IDM thấy có 200kb/s ak...có khi 100Kb/s nữa

Comment

ai có cái dcom nào cũ để lại cho mình với....cần gấp trong tuần..giá <200k

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X