Announcement

Collapse
No announcement yet.

20/10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

heo có nuốt cũng không nuốt nổi đâu em ơi
    dân it khó nuốt lắm em ơi mà đặc biệt là con trai hà
    hic>???
    Originally posted by 11520505 View Post
    há há ... coi chừng bị heo nó nuốt đấy

Comment

Ai cũng chúc hết rồi, mình chả pik chúc gì nữa.....

Comment

Chưa tới 20/10 mà =_=''
        1111222222

Comment

Originally posted by 10520130 View Post
          heo có nuốt cũng không nuốt nổi đâu em ơi
          dân it khó nuốt lắm em ơi mà đặc biệt là con trai hà
          hic>???
          chà được nhiêu tuổi gọi mình bằng em nhỉ ... do UIT có ít nữ nên nam mới bị dễ nuốt chứ trời =))
          Code:
          [QUOTE][COLOR=#008080]Though distance[/COLOR] separates [COLOR=#006400]us[/COLOR] and time keeps us going on [COLOR=#006400]our[/COLOR] own way, through each and every day [COLOR=#ff0000]I[/COLOR] will hold in [COLOR=#ffd700]my heart[/COLOR] the caring and blessing for [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] and never let [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] go. Let's [COLOR=#ff0000]me[/COLOR] faith ... [COLOR=#0000ff]to love[/COLOR] [COLOR=#ff0000]you[/COLOR].[/QUOTE][QUOTE]"0983370949 + 0934187956" [URL="http://www.me.zing.vn/ti.a.mo"]id[/URL].[URL="http://www.facebook.com/ifaiic"]annguyen[/URL]@yahoo.com[/QUOTE]

Comment

20-20 chúc các bạn nữ nhận đc nhiều hoa & quà từ các bạn nam, luôn xinh đẹp, học giỏi, hạnh phúc bên bạn bè và người thấn!! ^^

Comment

Phụ nữ là những ngj đại diên cho những nhân vật phản diện....đầy khả ái và ngây ngất lòng người......20-10 chúc các bạn lúc nào cũng vui tươi và xinh đẹp...

Comment

có cần phải làm rùm beng lên thế này ko?????????????

Comment

ko phải là làm rùm beng.. chỉ là tạo cho có chút không khí thôi yk' mà bạn. cũng hay đó chứ

Comment

Originally posted by 11520231 View Post
                    20-20 chúc các bạn nữ nhận đc nhiều hoa & quà từ các bạn nam, luôn xinh đẹp, học giỏi, hạnh phúc bên bạn bè và người thấn!! ^^
                    có tháng 20 à =)))
                    Nếu biết ngày mai em lấy chồng
                    Anh về luyện cước thế là xong
                    Mai này luyện xong Song Phi Cước
                    Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

sến quá. chi bằng rủ các bạn nữ đi ăn ún hay liên hoan gì đi. chúc khơi khơi zầy thì có gì đâu mà thú vị )

Comment

hi

Originally posted by 07520004 View Post
                        Quả là những người chăm duyệt google. Không có ai tự viết được sao?
                        Sao hay đi bắt bẻ người khác vậy!sưu tâm ở đâu không quan trọng!quan trọng là có thành ý với chị em phụ nữ la quý rùi

Comment

20/10 là ngày gì mà chúc nhau khí thế vậy?
                          k6 chém ác thiệt

Comment

Originally posted by 11520264 View Post
                            sến quá. chi bằng rủ các bạn nữ đi ăn ún hay liên hoan gì đi. chúc khơi khơi zầy thì có gì đâu mà thú vị )
                            đúng đó! lời nói chỉ bị quy là chém gió =)) nên các bạn hãy thực hiện = hành động thiết thực đi!

Comment

mời chi tốn tiền ... @@ ... sinh viên nghèo ... ngày lo ăn chưa có ... mời 20/10
                              Code:
                              [QUOTE][COLOR=#008080]Though distance[/COLOR] separates [COLOR=#006400]us[/COLOR] and time keeps us going on [COLOR=#006400]our[/COLOR] own way, through each and every day [COLOR=#ff0000]I[/COLOR] will hold in [COLOR=#ffd700]my heart[/COLOR] the caring and blessing for [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] and never let [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] go. Let's [COLOR=#ff0000]me[/COLOR] faith ... [COLOR=#0000ff]to love[/COLOR] [COLOR=#ff0000]you[/COLOR].[/QUOTE][QUOTE]"0983370949 + 0934187956" [URL="http://www.me.zing.vn/ti.a.mo"]id[/URL].[URL="http://www.facebook.com/ifaiic"]annguyen[/URL]@yahoo.com[/QUOTE]

Comment

Originally posted by 10520213 View Post
                                20/10 là ngày gì mà chúc nhau khí thế vậy?
                                k6 chém ác thiệt
                                ngày phụ nữ Việt Nam mà anh...
                                Đừng nói là anh ko biết nha...

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X