Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khối ngành, chỉ tiêu tuyển sinh CHÍNH THỨC của ĐH CNTT năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by noname95py View Post
    Vậy giả dụ em thi Toán 1 điểm, Hóa và Lý 7 điểm thì xét theo điểm sàn năm ngoái là đậu hay rớt ạ?
    câu trả lời thì mấy anh khác cũng trả lời rồi..anh không nhắc lại...cách đặt câu hỏi của em thông minh đó

Comment

Originally posted by 11520070 View Post
      Poster ghi chi tiết kiểu này thì mấy em năm tới sẽ dễ dàng chọn hơn rồi
      không những chi tiết mà nhìn còn đẹp nữa...nói chung là rất ổn

Comment

sẽ đi share online .....
        :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
        Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
        Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
        Facebook

Comment

điểm chuẩn có phải là điểm thấp nhất trúng tuyển ko, ví dụ như người trúng tuyển năm 2012 có điểm thấp nhất là 20, đã nhân hệ số và điểm ưu tiên khuyến khích?

Comment

Originally posted by i_am_bad_boy View Post
            điểm chuẩn có phải là điểm thấp nhất trúng tuyển ko, ví dụ như người trúng tuyển năm 2012 có điểm thấp nhất là 20, đã nhân hệ số và điểm ưu tiên khuyến khích?
            Chính xác.

Comment

Theo đúng hành văn thì điểm chuẩn trên là điểm dành cho KV3 tức dành cho những ban không được cộng điểm ưu tiên nào hết, điểm chuẩn sẽ giảm dần đối với các khu vực khác. VD : KV1 là 18,5 ; KV2 là 19,5 ; KV2-NT là 19.
              Thực tế cứ lấy điểm mình thi được, nhân hệ số theo qui định, cộng hết với các điểm ưu tiên khu vực, ưu tiên đối tượng.....Nếu >= điểm chuẩn cho KV3 là đậu. Cách này đơn giản dễ hiểu, thường dùng hơn là đi trừ điểm chuẩn theo khu vực
              Last edited by 08520121; 10-02-2013, 21:12.
              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

ô thanks các anh, giờ thì em hiểu rõ rồi, các anh đón xem liệu điểm chuẩn 2013 có tăng so với 2012 ko nhỡ

Comment

ô thanks các anh, giờ thì em hiểu rõ rồi, các anh đón xem liệu điểm chuẩn 2013 có tăng so với 2012 ko nhỡ
                  Hên xui thôi em. Cái đó tùy đề dễ hay khó, điểm của thí sinh có cao hay không,...

Comment

Năm nay vì có thi thêm khối A1 nên điểm chuẩn quả là khó lường...
                    :adore:no pain,no gain:cry:

Comment

trong chỉ tiêu, thì bao gồm cả a và a1 cộng lại à, nếu xếp hạng thì a và a1 xếp chung đúng ko ạ

Comment

trong chỉ tiêu, thì bao gồm cả a và a1 cộng lại à, nếu xếp hạng thì a và a1 xếp chung đúng ko ạ
                        Chắc là tính chung lượng thí sinh của 2 khối chứ...chỉ tiêu thì sẽ cố định mà....Với lại trường ta năm nào cũng tuyển số lượng như thế bởi điều kiện chưa cho phép tuyển lượng đông hơn...
                        :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                        Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                        Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                        Facebook

Comment

Bạn cứ lo ôn tập thật kỹ để thi tốt nha.
                          Khi nào có các thông báo mới thì trường sẽ công bố rộng rãi trên các kênh truyền thông của trường.
                          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

em ở cần thơ thì đến khi thi có phải lặn lội lên sì gòn để thi ko ạ

Comment

Theo qui định của Bộ sẽ tố chức các cụm thi để tạo điều kiện thuận lợi cho thí sinh không phải đi xa. Dưới đây là qui định năm ngoái
                              Cụm thi tại thành phố Cần Thơ: Dành cho thí sinh thi vào Trường ĐH Cần Thơ và các thí sinh có hộ khẩu thường trú tại 9 tỉnh: Cà Mau, Bạc Liêu, Kiên Giang, An Giang, Vĩnh Long, Hậu Giang, Trà Vinh, Sóc Trăng, thành phố Cần Thơ có nguyện vọng thi vào các trường đại học đóng tại khu vực TPHCM. Cụm thi này do Trường ĐH Cần Thơ chủ trì phối hợp với các trường đại học liên quan tổ chức thi.

Việc trường ta có tổ chức thi ở cụm Cần Thơ không thì cần các thầy xác minh lại nhé.
                              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Mọi năm đều thi theo cụm mà, không cần lên Sài Gòn đâu em
                                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X