Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hoie về Học Kỳ 6 Khoa IS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hoie về Học Kỳ 6 Khoa IS

Các anh / chị K4 khoa Hệ Thống về trước cho em hỏi với môn Lập Trình Ứng Dụng Web với Java thì có thể làm đồ án với các ngôn ngữ C# hay VB không ạ hay bắt buộc phải là Java.

Em cám ơn!!
    Last edited by 10520270; 10-01-2013, 13:39.

E có thể dùng thêm HTML, CSS, Javascript / CoffeeScript bên cạnh Java để làm đồ án

Comment

Originally posted by 10520270 View Post
      Các anh / chị K4 khoa Hệ Thống về trước cho em hỏi với môn Lập Trình Ứng Dụng Web với Java thì có thể làm đồ án với các ngôn ngữ C# hay VB không ạ hay bắt buộc phải là Java.
      Em cám ơn!!
      Rất tiếc là môn này buộc phải dùng Java vì như tên của nó "Lập Trình Ứng Dụng Web với Java" :smile: ngoài ra những cái anh Vinh nêu HTML, CSS, Javascript là những thứ bổ trợ thêm cho đồ án của em và thuần thục những thứ đó rất có lợi khi đi làm đó .
      Môn này được đánh giá là khó trong các môn của khoa HTTT, từ bây giờ em có thể tự học Java Basic để tập làm quen.
      Đây là 'cục' tài liệu Java để em tham khảo:haha::
      MediaFire is a simple to use free service that lets you put all your photos, documents, music, and video in a single place so you can access them anywhere and share them everywhere.
      Last edited by 08520121; 11-01-2013, 19:11.
      Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X