Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển Cộng Tác Viên viết bài bình luận về các địa điểm ăn uống

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuyển Cộng Tác Viên viết bài bình luận về các địa điểm ăn uống

Hiện tại mình cần tuyển CTV viết bài bình luận (có kèm ảnh) về các địa điểm ăn uống cho một trang web.
    Ưu tiên các bạn nào hay ăn ở các quán, địa điểm được nhiều người biết một chút.
    Cụ thể 1 bài viết có kèm hình ảnh thì được trả 1 khoản tiền nhỏ.
    Bạn nào có thắc mắc hoặc muốn đăng ký tham gia thì gửi mail về windyflower186@gmail.com
    Chi tiết mình sẽ hướng dẫn đầy đủ qua email.
    Số tiền các bạn kiếm được sẽ được thanh toán sau Tết khi đi học vì vậy chỉ nhận CTV là sinh viên trong trường.

Hết hạn
    Last edited by 09520143; 28-02-2013, 19:49.
    Nothing to read!

Cụ thể công việc sẽ là bình luận cho các địa điểm ở trang này http://www.foody.vn/
    Ngoài Voucher các bạn có y như người ta bình thường, thì bạn còn được trả một khoản nhỏ cho mỗi bài viết nữa.
    Đó là ký kết hợp đồng giữa bên ấy với mình.
    Bạn nào muốn kiếm tiền chút đỉnh thì đăng ký nha.
    Nothing to read!

Comment

Chưa bào giờ bước chân vào mấy chổ này lấy đâu ra mà viết bình luận :love:....

Comment

Originally posted by 10520203 View Post
        Chưa bào giờ bước chân vào mấy chổ này lấy đâu ra mà viết bình luận :love:....
        Nhiều địa điểm lắm em. Nói chung mình biết về họ mà viết là được rồi. Trong 10% số bài mình viết thì cần có ảnh minh họa.
        Nothing to read!

Comment

E đang rất muốn kiếm việc làm nhưung chưa ăn qua mà cũng chưa hề để ý.hehe. Lúc làm chắc sẽ hỏi thiên hạ, đi tra gu gồ và đến xem tình hình rồi chụp hình. Như vậy có đủ tiêu chuẩn làm ko chị???hehe
          À nếu dc cho hỏi lương bao nhiêu, thời gian làm ntn? thanks
          Có giận có hờn xin hãy bỏ qua
          Nhiều lúc chỉ là lời nói bâng quơ vô ý mà thôi.hỳ hỳ

Comment

Originally posted by 11520687 View Post
            E đang rất muốn kiếm việc làm nhưung chưa ăn qua mà cũng chưa hề để ý.hehe. Lúc làm chắc sẽ hỏi thiên hạ, đi tra gu gồ và đến xem tình hình rồi chụp hình. Như vậy có đủ tiêu chuẩn làm ko chị???hehe
            À nếu dc cho hỏi lương bao nhiêu, thời gian làm ntn? thanks
            Thời gian, thì 1 tuần nữa sẽ bắt đầu. Lương rất ok đó em. Có gì thắc mắc em gửi mail cho chị nha.
            Nothing to read!

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X