Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Chia sẻ] BỊ MẤT LAPTOP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520451 View Post
    Laptop hiệu hơi lạ: axioo, màu đen, core i5 , ram 4gb giờ mua khoảng 15 triệu, hồi em mua khuyến mãi nên 11 triệu

Anh ở phòng 302.
    :vip: e thấy phòng a hay ngủ sớm. tắt đèn tối thui mà.. lại ko thấy bật đèn ngủ nữa. làm sao 1 tên trộm bên ngoài có thể định vị được cái lap màu ĐEN của a trong đêm tối như thế.. lại có con chuột ko dây màu đen đỏ bé xíu nữa.. ====>>>>> a nên xem lại trong phòng mình, để ý xem có thèn nào giàu lên bất ngờ ko, có thèn nào bình thường than hết tiền en mì tôm mà hum ni đi en cơm không??????????? từ đó có thể nghi ngờ được .....:vip:

Comment

Originally posted by 12520235
      :vip: e thấy phòng a hay ngủ sớm. tắt đèn tối thui mà.. lại ko thấy bật đèn ngủ nữa. làm sao 1 tên trộm có thể định vị được cái lap màu ĐEN của a trong đêm tối như thế.. lại có con chuột ko dây màu đen đỏ bé xíu nữa.. ====>>>>> a nên xem lại trong phòng mình, để ý xem có thèn nào giàu lên bất ngờ ko, có thèn nào bình thường than hết tiền en mì tôm mà hum ni đi en cơm không??????????? từ đó có thể nghi ngờ được .....:vip:
      chính xác
      bác chủ top nên suy nghĩ thử đi. bik đâu cái kia là bằng chứng giả nghi phạm tạo ra sao?
      lúc mình còn ở A3 á. cả phòng bữa nào cũng có ng thức 2 -3 h sáng. canh ngày thì cũng có ai ở nhà. cứ ng này đi thì kí gửi lap cho ng ở lại.
      bảo vệ tài sản cho nhau như vậy. xem lại phòng của bác thử xem.
      :aboom:

Comment

Sống mà nghi ngờ trong phòng cũng khó lắm...
        Cần phải kĩ chút chứ không mất lòng người khác nha bạn
        Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
        ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

Chia buồn cho bạn của tui. Rút kinh nghiệm cho cả phòng ngủ phải khóa của ban công. Tết xuống đây ta lì xì cho bớt đen nha

Comment

Mất rồi khó mà lấy lại được, thôi thì mai mốt ráng giữ đồ đạt cẩn thận hơn, coi đó như một bài học kinh nghiệm.
            Last edited by 11520045; 23-01-2013, 02:21.

Comment

Originally posted by 12520235 View Post
              :vip: e thấy phòng a hay ngủ sớm. tắt đèn tối thui mà.. lại ko thấy bật đèn ngủ nữa. làm sao 1 tên trộm bên ngoài có thể định vị được cái lap màu ĐEN của a trong đêm tối như thế.. lại có con chuột ko dây màu đen đỏ bé xíu nữa.. ====>>>>> a nên xem lại trong phòng mình, để ý xem có thèn nào giàu lên bất ngờ ko, có thèn nào bình thường than hết tiền en mì tôm mà hum ni đi en cơm không??????????? từ đó có thể nghi ngờ được .....:vip:
              Phòng anh khi ngủ sớm, khi mấy đứa học bài thức khuya mà.
              Originally posted by 12520381 View Post
              chính xác
              bác chủ top nên suy nghĩ thử đi. bik đâu cái kia là bằng chứng giả nghi phạm tạo ra sao?
              lúc mình còn ở A3 á. cả phòng bữa nào cũng có ng thức 2 -3 h sáng. canh ngày thì cũng có ai ở nhà. cứ ng này đi thì kí gửi lap cho ng ở lại.
              bảo vệ tài sản cho nhau như vậy. xem lại phòng của bác thử xem.
              Mình nghĩ phòng mình không làm chuyện đó đâu. Chủ yếu mấy đứa năm nhất mà. Sao dám dở trò với mình được
              Originally posted by 11520148 View Post
              Chia buồn cho bạn của tui. Rút kinh nghiệm cho cả phòng ngủ phải khóa của ban công. Tết xuống đây ta lì xì cho bớt đen nha
              uh, thanks nha cu Huy. Tết tao về Nghĩa Dõng chơi.
              Originally posted by 11520045 View Post
              Mất rồi khó mà lấy lại được, thôi thì mai mốt ráng giữ đồ đạt cẩn thận hơn, coi đó như một bài học kình nghiệm.
              Uh, Chắc không có lần thứ 2 đâu bạn

Comment

Originally posted by 11520451 View Post
                Phòng anh khi ngủ sớm, khi mấy đứa học bài thức khuya mà.

Mình nghĩ phòng mình không làm chuyện đó đâu. Chủ yếu mấy đứa năm nhất mà. Sao dám dở trò với mình được

uh, thanks nha cu Huy. Tết tao về Nghĩa Dõng chơi.

Uh, Chắc không có lần thứ 2 đâu bạn
                hi a. Phòng a với phòng 317 vừa mất nữa nak
                một lap với 1 điện thoại. phòng tự hcj khóa trong. :angry:

Comment

thiệt là vãi trộm.......... trộm 2 lần đúng 1 phòng...................... :angry:
                  :surrender:

Comment

xin cho qua phòng khác đi Nguyên @@
                    Originally posted by 12520291 View Post
                    vâng anh!giờ em cũng đang phân vân không biết ở hay đi đây!cũng hoang mang!tiền thì không có nhiều nhưng sống thế khó lắm!được lần này đâu biết là có lần sau hay không!udency:

Comment

hi a. Phòng a với phòng 317 vừa mất nữa nak
                      một lap với 1 điện thoại. phòng tự hcj khóa trong. :angry:
                      thiệt là vãi trộm.......... trộm 2 lần đúng 1 phòng...................... :angry:
                      :surrender:
                      Chỉ có phòng 317 bị mất thôi em. Bảo vệ thấy thằng trộm chạy qua phòng anh trốn nhưng qua lục lọi khắp phòng không thấy. Kết quả là vẫn chưa bắt được thằng khốn đó.

Comment

Tiếp tục update tình hình ở #1, các bạn theo dõi nha.

Comment

317, cách đây mình 1 tháng mình ở phòng này, nay chuyển xuống phòng dưới rồi. Cái lap bị mất là cái mà mình tư vấn + dẫn nó đi mua luôn chứ. Bọn trộm ghê thật, mới có 2 ngày mà 2 vụ

Comment

Originally posted by 11520148 View Post
                            317, cách đây mình 1 tháng mình ở phòng này, nay chuyển xuống phòng dưới rồi. Cái lap bị mất là cái mà mình tư vấn + dẫn nó đi mua luôn chứ. Bọn trộm ghê thật, mới có 2 ngày mà 2 vụ
                            ]
                            uh, thằng trộm này liều lĩnh quá. Chắc gần Tết nên muốn kiếm tiền tiêu xài đây.

Comment

Cho hỏi A mấy vậy

Comment

Originally posted by 10520273 View Post
                                Cho hỏi A mấy vậy
                                A6.
                                Kiểu này chắc mọi người bỏ KTX mà đi @@
                                ஐName: Lê Duy Minh
                                ஐMail: minh.le.duy@gm.uit.edu.vn

Comment

LHQC

Collapse