Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bá đạo cả trường UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Và cô ấy sẽ thành người nổi tiếng...:funny:
    Nguyễn Văn Hiếu
    Software Engineering

Y!M: nguyenvanhieu0305
    Email: nguyenvanhieu0305@gmail.com

Comment

Vãi cả UIT!!!h:

Comment

Vui đâu không thấy chỉ thấy muốn khóc.
        Hy vọng các bạn SV thể hiện rõ quan điểm của mình để nhóm D2M biết được mọi người đánh giá thế nào về sản phẩm của mình nhé.
        :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
        1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
        3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
        5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
        7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
        9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Mỉnh để ý bạn chu ... rồi nha có cá tính lắm e mà xoay về hướng khác nha em, để người ta biết hết khuyết điểm còn về clip thì thật chứ cái này không được phù hợp lắm.

Comment

Mình thấy vui thì vui nhưng không nên làm ở trường thế và cách nhảy cùng biểu diễn của các bạn hơn phản cảm!

Comment

Lại " ha lem sếch " , sao cứ thích làm những trò không đâu thế nhỉ

Anh chủ thớt xem lại nghĩa của cái từ "bá đạo " dùm em nhá , dễ gây hiểu lầm lắm đấy

Comment

Ai muốn làm Ver 2 đăng kí tại đây!

Comment

bá đạo qua mấy a!
                  s2MMT-UITs2

Comment

I love harlem shake <3 <3
                    Đừng bán rẻ bản thân:vip:
                    Mà phải bán đúng giá

Comment

Thấy hơi phản cảm quá!
                      Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

phản cảm quá
                        Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by BiThuDoan View Post
                          Vui đâu không thấy chỉ thấy muốn khóc.
                          Hy vọng các bạn SV thể hiện rõ quan điểm của mình để nhóm D2M biết được mọi người đánh giá thế nào về sản phẩm của mình nhé.
                          Cái này mới "Muốn Khóc Ne!" làm clip vui share cho bạn bè Chứ D2M đâu có up lên forum trường làm dzè , Ai thấy Clip hay up lên forum trường thì bọn mình lại hứngvà sản phẩm rõ ràng có nhiều ý kiến

, theo quan điểm của mình không đánh giá chủ quan 1 sản phẩm FOR FUN & FOR FRIEND & FREE như thế

Comment

Điệu nhảy theo nhạc Harlem shake như vầy là đúng rồi
                            Nhảy để share bạn bè vui thoai mà,họ đâu có khoe mẽ là đại diện cho hình ảnh của trường đâu.Lỗi của các bạn ấy là nhảy ở sân trường
                            Một số người chắc chưa biết Harlem shake rồi
                            Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

cái j của xã hội tốt hay thì nên theo còn cái kiểu đua đòi này thì thất vọng .......... đừng lấy cái hay của thế giới về làm cái hay của vn chúng ta hòa nhập chứ ko phải hòa tan..
                              quần áo trẻ em | quan ao tre em | quần áo sơ sinh | quần áo bé trai | quần áo bé gái | bodysuit carter

Comment

Originally posted by 10520219 View Post
                                cái j của xã hội tốt hay thì nên theo còn cái kiểu đua đòi này thì thất vọng .......... đừng lấy cái hay của thế giới về làm cái hay của vn chúng ta hòa nhập chứ ko phải hòa tan..
                                tốt hay xấu thì thì anh chưa đủ bề dày để đánh giá và ko bàn tới vấn đề đó, chỉ đơn giản là làm cho VUI anh ko thấy vui nhưng người khác thấy vui và rất nhiều người khác thấy vui

Thanks lòng tốt của chủ thớt nhưng nên share clip ở mạng nội bộ ở mức độ chơi với nhóm, có chăng là DELETE bài tránh những SUY NGHĨ TIÊU CỰC

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X