Announcement

Collapse
No announcement yet.

xin tài liệu về nhập môn mạch số!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xin tài liệu về nhập môn mạch số!!!

anh chị nào khóa trên có tài liệu cấu trúc giữ liệu và giải thuật chia sẻ cho em với.em đang gặp vấn đề trong khâu tìm tài liệu môn này

tiêu đề nhập môn mạch số. nội dung lại là cấu trúc dữ liệu và giải thuật...có lộn không đây
    Một phút cố gắng ở hiện tại là chuỗi dài hạnh phúc trong tương lai

Comment

Treo đầu dê bán thịt chó à
      Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
      Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Originally posted by 12520534 View Post
        anh chị nào khóa trên có tài liệu cấu trúc giữ liệu và giải thuật chia sẻ cho em với.em đang gặp vấn đề trong khâu tìm tài liệu môn này
        thứ 1: bạn có thể tải các tài liệu này trên google search (cụ thể tailieu.vn trang này mình hay dùng và tài liệu cũng tạm tạm)
        thứ 2: hiện trước cổng trường mình đã có bán tài liệu phục vụ cho môn Cấu trúc dữ liệu và giải thuật
        thứ 3: bạn nên nêu rõ là bạn học thầy cô nào dạy (như thế sẽ thuận tiện hơn cho ng muốn cho vì mỗi ng dạy mỗi khác nếu mình đọc sách đúng theo yêu cầu sẽ dễ hiểu hơn), môn mạch số nếu bạn học thầy Huy thì thầy có up tài liệu lên web của thầy rồi, thầy Thắng dạy Gia3i thuật cũng có cho cái tên các loại sách bạn có thể đọc
        thứ 4: sao bạn ko vào website môn học uit để xem thử giáo viên của mình có up tài liệu ko nhỉ?
        Đặng Thị Kim Luyến
        kimluyen.ce@gmail.com
        (+84)169.790.1226
        University of Information Technology (UIT)

Comment

thấy hỏi về nhập môn mạch số nên bay vào :sogood:
          ... đọc post#1 thấy xin tài liệu về CTDL&GT nên :go:

nhưng mà cũng ráng nán lại cho bạn 1 câu

Cái môn CTDL&GT này học về các thuật toán Tìm kiếm... Quick sort, Bubble sort... mấy cái đó lên wiki là ra :boss:
          Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
          Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
            thấy hỏi về nhập môn mạch số nên bay vào :sogood:
            ... đọc post#1 thấy xin tài liệu về CTDL> nên :go:

nhưng mà cũng ráng nán lại cho bạn 1 câu

Cái môn CTDL> này học về các thuật toán Tìm kiếm... Quick sort, Bubble sort... mấy cái đó lên wiki là ra :boss:
            Lỡ vào rồi tư vấn phát luôn anh, môn Mạch số em học thầy ĐĐM.Quân, tài liệu thầy dạy và cũng là textbook là cuốn "Digital Systems: Principles and Practices". Em có down về xem thử và...ko hiểu gì hết :haha:.

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
              Lỡ vào rồi tư vấn phát luôn anh, môn Mạch số em học thầy ĐĐM.Quân, tài liệu thầy dạy và cũng là textbook là cuốn "Digital Systems: Principles and Practices". Em có down về xem thử và...ko hiểu gì hết :haha:.
              Bạn không hiểu chỗ nào thì hỏi mình còn biết đường trả lời chứ hỏi thế này thì chơi khó nhau

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
                Bạn không hiểu chỗ nào thì hỏi mình còn biết đường trả lời chứ hỏi thế này thì chơi khó nhau
                Ấy ko phải, ý em ko phải vậy. Ý em chỉ là đọc cuốn đó của thầy khó hiểu quá, và nhân cái topic của bạn này xin tài liệu, nên anh có thể giới thiệu cho bọn em vài cuốn khác ấy mà .

Comment

bạn có thể tìm tài liệu về Hệ Thống Số, Mạch số cơ bản ... có tài liệu tiếng Việt đấy... nhưng khuyên bạn nên gặm cuốn thầy đưa, cuốn đó là hay nhất .. còn sách tiếng Việt thì tạp nham lắm @@

Comment

Originally posted by 12520799 View Post
                    thứ 1: bạn có thể tải các tài liệu này trên google search (cụ thể tailieu.vn trang này mình hay dùng và tài liệu cũng tạm tạm)
                    thứ 2: hiện trước cổng trường mình đã có bán tài liệu phục vụ cho môn Cấu trúc dữ liệu và giải thuật
                    thứ 3: bạn nên nêu rõ là bạn học thầy cô nào dạy (như thế sẽ thuận tiện hơn cho ng muốn cho vì mỗi ng dạy mỗi khác nếu mình đọc sách đúng theo yêu cầu sẽ dễ hiểu hơn), môn mạch số nếu bạn học thầy Huy thì thầy có up tài liệu lên web của thầy rồi, thầy Thắng dạy Gia3i thuật cũng có cho cái tên các loại sách bạn có thể đọc
                    thứ 4: sao bạn ko vào website môn học uit để xem thử giáo viên của mình có up tài liệu ko nhỉ?
                    cái t4 nếu có thì chắc k cần phả lên đây hỏi

Comment

Originally posted by 13520521 View Post
                      cái t4 nếu có thì chắc k cần phả lên đây hỏi
                      Có nhiều SV chưa xem rõ thầy cô mình up tài liệu chưa vẫn lên hỏi trước mà em. Ngay cả SV khóa 8 mặc dù đã được up tài liệu vẫn lên forum hỏi (theo ý em) đấy thôi. Thân!
                      Đặng Thị Kim Luyến
                      kimluyen.ce@gmail.com
                      (+84)169.790.1226
                      University of Information Technology (UIT)

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X