Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for 12520921: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for 12520921: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

User: 12520921
    Infraction: Sử dụng "Khu vực điều hành"/Contact admin sai mục đích

Administrative Note:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Message to User:
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, điểm thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, thông tin liên lạc lớp trưởng/giảng viên v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT

Original Post:
    Hôm nay lớp Av của em bị hủy lớp, mà môn av3 của em thì đến 4 tín chỉ trong khi hk này em chỉ đăng kí 15 tín chỉ thôi. Nếu ko học môn av3 thì em sẽ bị mất đi 4 tín chỉ... nghĩa là em chỉ còn 11 tín chỉ.. mà quy định của trường là phải đăng kí trên 14 tín chỉ... nếu ko sẽ bị cảnh cáo. Nhưng rõ ràng việc hủy lớp ko phải do lỗi của em, đây là quyết định của trường cho nên em nghĩ việc thiếu tín chỉ ko phải hoàn toàn thuộc về trách nhiệm của em. Khi em hỏi phòng đào tạo về vấn đề này thì nhận đc câu trả lời là em phải tìm 1 lớp khác còn trống để đăng kí cho đủ tín chỉ, nếu ko có thì việc này là của ban lãnh đạo giải quyết, chứ phòng đào tạo ko giải quyết. Mà tình hình hiện tại là ko có lớp nào còn trống để em có thể đăng kí đc nữa, vậy thì cụ thể em phải tìm ai để giải quyết việc này?

LHQC

Collapse
Working...
X