Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh Văn 2 chương trình cũ..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Nếu học kỳ hè thì cho xin 1 slot nha . Hk này full hết rồi

Comment

Trần Hoàng Thịnh
      11520390

Comment

nếu học là học thứ 7 đk huk bạn.11520216. khi nào có đăng kí đc lớp thì báo

Comment

Nguyễn Đức Hiếu
          07520539

Comment

bây giờ chắc hơi trễ rồi các bạn ơi...học kì này có vẻ nặng nên các bạn các anh có thể học kì hè thôi ) ai không học được thì rút ra khỏi danh sách nháudency:

Comment

Originally posted by 11520652 View Post
              không còn đâu bạn à hết học kỳ này là trường không mở lớp anh văn chương trình cũ nữa..!! vì thế chỉ còn học kỳ này hoặc học kỳ hè mà thôi.nhưng mà tìm được 30 người không hề dễ vì thế đang cố hết sức đây ^^!
              Ủa vậy nếu z thì sau này cho dù có đủ 30 người thì trường cũng ko mở nữa hả bạn?
              Vậy thì thua rồi, mình còn av 2,3,4

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
                Ủa vậy nếu z thì sau này cho dù có đủ 30 người thì trường cũng ko mở nữa hả bạn?
                Vậy thì thua rồi, mình còn av 2,3,4
                mình nghe cô dạy av4 mình kêu là nếu đủ 30 SV thì làm đơn lên bộ môn av xin mở lớp vẫn đc mà,

Comment

Tình hình là hè này nếu ai chưa học av2 chương trình củ thì phải đăng ký học gấp!nếu k là sao này khó mà học dc!

Comment

bạn cứ học anh văn 2 còn anh văn 3 và 4 thì rớt vô số kể bạn yên tâm....lớp mình rớt nhiều lắm chắc hởn nửa nên học mấy anh văn đó dễ còn anh văn 2 thì còn cơ hội duy nhất đây bạn à

Comment

Điên dữ! Haiz...z av 2 dự định mở lớp bữa nào?
                      Học kỳ nay đang học nặng gần chết rồi >"<, Học thêm môn AV nữa chắc chết thiệt quá...ko biết phải làm sao nữa?:unhhapy:

Comment

Dự là hè mới học nên bạn yên tâm.....tìm thêm vài người nữa cho chắc mà hình như gần đủ 30 rồi đó ^^

Comment

Originally posted by 11520652 View Post
                          Dự là hè mới học nên bạn yên tâm.....tìm thêm vài người nữa cho chắc mà hình như gần đủ 30 rồi đó ^^
                          Nếu tình hình đúng như bạn nói, av3,4 rớt nhiều thì hè này nếu có lớp av2 mình chắc chắn sẽ học, có khi học lun av3 lun cùng lúc

Comment

có quen ai thì rủ nhiều nhiều nhá bạn )

Comment

bạn ơi anh văn 2 chương trình cũ là lên bộ môn anh văn đăng kí chỗ cô trinh nhé :happy:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X