Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hướng dẫn ghi Hồ sơ Đăng ký dự thi vào Trường Đại học Công nghệ Thông tin năm 2013

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi mấy mã ngành lấy ở đâu

Comment

Originally posted by marion View Post
      Đây nè bạn:http://forum.uit.edu.vn/attachment.p...2&d=1358340141

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Mục 2,4,7 em ghi như thế là đạt rồi.
        Chúc em may mắn.
        ko phải mục 2,4,7 thầy ạ. em hỏi các chữ số ghi trong ô như vậy được chưa ạ

Comment

Em thấy trong bộ hồ sơ hướng dẫn 1 tấm dán vào, 2 tấm bỏ trong phong bì là 3 mà ta. Hướng dẫn của trường mình lại ghi 3 tấm bỏ vào phong bì luôn :|

Comment

Cho mình hỏi phần CMND mình lơ ghi thêm 3 số 0 ở đầu. tức là 000123456789 thì có sao không !?

Comment

Originally posted by nerostamas View Post
              Cho mình hỏi phần CMND mình lơ ghi thêm 3 số 0 ở đầu. tức là 000123456789 thì có sao không !?
              Tốt nhất ghi lại đi bạn :3

Comment

Em đăng kí mua 5 bộ hồ sơ ĐKDT thi. Nhưng trong hồ sơ, 2 lá phiếu số 01 và 02 đều mẫu photo ko có dòng chữ màu đỏ, thay vào là màu đen, vậy có được chấp nhận ko? Mong các thầy, ace hướng dẫn giúp e để e tiện tìm mua cái khác
                SE-K8

Comment

Originally posted by marion View Post
                  Em có thể xem hướng dẫn cách ghi hồ sơ và bảng mã ngành ở http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2013.html

Comment

Originally posted by thanhtuan1611 View Post
                    Em thấy trong bộ hồ sơ hướng dẫn 1 tấm dán vào, 2 tấm bỏ trong phong bì là 3 mà ta. Hướng dẫn của trường mình lại ghi 3 tấm bỏ vào phong bì luôn :|
                    Chào em!
                    Em đọc kỹ lại hướng dẫn ở http://tuyensinh.uit.edu.vn/tin-tuc-...-nam-2013.html

Comment

cho em hỏi nộp hồ sơ trực tiếp tại trườg (uit) thì mục nơi nộp hồ sơ ĐKDT ghi đh cntt, mã đơn vị ĐKDT trong hồ sơ và mặt sau ảnh ghi 99 phải ko ạ ?

Comment

Thầy cho em hỏi ở chỗ CMND trong hướng dẫn của nhà trường thi ghi và bỏ trống 3 ô cuối nhưng trên phong bao Bộ Giáo dục hướng dẫn ghi 3 ô đầu vậy em phải ghi thế nào ạ
                        Last edited by toannv; 22-03-2013, 15:33.

Comment

Originally posted by muonhocdh View Post
                          Thầy cho em hỏi ở chỗ CMND trong hướng dẫn của nhà trường thi ghi và bỏ trống 3 ô cuối nhưng trên phong bao Bộ Giáo dục hướng dẫn ghi 3 ô đầu vậy em phải ghi thế nào ạ
                          Chào em!
                          Em xem hướng dẫn ở http://tuoitre.vn/Tuyen-sinh/534228/...h-cd-2013.html
                          Em hỏi thêm ở Thầy hướng dẫn xem ghi thế nào? Theo Tôi thì ghi thế nào cũng được.

Comment

ô mà thầy ơi [MENTION=12238]toannv[/MENTION] tên trường viết tắt dc không nhỉ : viết là trường ĐH Công nghệ thông tin hoặc mỗi ĐH Công nghệ thông tin thôi ạ ( không có chữ trường) em sợ sai sót lắm :salute:

Comment

cho em hỏi nộp hồ sơ trực tiếp tại trườg (uit) thì
                              mục nơi nộp hồ sơ ĐKDT ghi đh cntt, mã đơn vị
                              ĐKDT trong hồ sơ và mặt sau ảnh ghi 99 phải ko
                              ạ ?

Comment

Originally posted by isight037 View Post
                                cho em hỏi nộp hồ sơ trực tiếp tại trườg (uit) thì mục nơi nộp hồ sơ ĐKDT ghi đh cntt, mã đơn vị ĐKDT trong hồ sơ và mặt sau ảnh ghi 99 phải ko ạ ?
                                Đúng đó em.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X